സൗജന്യ കൃത്രിമ കാല്‍ വിതരണം സംഘടിപ്പിച്ചു

147

ഇരിങ്ങാലക്കുട : ഇരിങ്ങാലക്കുട ലയണ്‍സ് ക്ലബിന്റെ ജീവകാരുണ്യ പ്രവര്‍ത്തന മേഖലയിലെ സ്വപ്ന പദ്ധതികളില്‍ ഒന്നായ ‘തുവല്‍സ്പര്‍ശം 2021’ സൗജന്യ കൃത്രിമ കാല്‍ വിതരണം സംഘടിപ്പിച്ചു. കൃത്രിമ കാല്‍ വിതരണോല്‍ഘാടനം ലയണ്‍സ് ക്ലബ്ബ് ഹാളില്‍ കൊടുങ്ങല്ലൂര്‍ സ്വദേശി വല്‍സന് കൃത്രിമ കാല്‍ നല്‍കി, ഡിസ്ട്രിക്ട് ഗവര്‍ണ്ണര്‍ സാജു ആന്റണി പാത്താടന്‍ നിര്‍വ്വഹിച്ചു.ലയണ്‍സ് ക്ലബ്ബ് പ്രസിഡണ്ട് ബിജോയ് പോള്‍ അധ്യക്ഷത വഹിച്ചു.ലയണ്‍സ് ക്ലബിന്റെ തുവല്‍സ്പര്‍ശം 2021 പദ്ധതിയുടെ ഉല്‍ഘാടനം നഗരസഭ ചെയര്‍പേഴ്‌സന്‍ സോണിയ ഗിരി നിര്‍വ്വഹിച്ചു.മുന്‍ ഡിസ്ട്രിക്ട് ഗവര്‍ണ്ണര്‍ അഡ്വ.ടി.ജെ തോമാസ്,നഗരസഭ കൗണ്‍സിലര്‍മാരായ അഡ്വ.കെ.ആര്‍ വിജയ,ഫെനി എബിന്‍, സോണ്‍ ചെയര്‍മാന്‍ ഷാജന്‍ ചക്കാലക്കല്‍,ലയണ്‍സ് ക്ലബ്ബ് ഡിസ്ട്രിക്ട് കോര്‍ഡിനേറ്റര്‍മാരായ ഡോ.ജോജു പോംസന്‍,ടോണി ഏനോക്കാരന്‍,പാലക്കാട് ഫോര്‍ട് ടൗണ്‍ ലയണ്‍സ് ക്ലബ്ബ് പ്രസിഡണ്ട് സി.പ്രദീപ്കുമാര്‍ എന്നിവര്‍ സംസാരിച്ചു.ലയണ്‍സ് ക്ലബ്ബ് മുന്‍ ഡിസ്ട്രിക്ട് ഗവര്‍ണ്ണര്‍ തോമാച്ചന്‍ വെള്ളാനിക്കാരന്‍ സ്വാഗതവും സെക്രട്ടറി അഡ്വ.ജോണ്‍ നിധിന്‍ തോമസ് നന്ദിയും പറഞ്ഞു.ലയണസ് ഭാരവാഹികളായ വീണ ബിജോയ്,റെന്‍സി ജോണ്‍ നിധിന്‍,എല്‍സലറ്റ് ജോണ്‍,ലയണ്‍സ് ഭാരവാഹികളായ ജോണ്‍ തോമസ് കൂനന്‍,പോള്‍ തോമസ് മാവേലി, തോമസ് കാളിയങ്കര,ജോണ്‍ ഫ്രാന്‍സീസ്,ബിജു ജോസ് എന്നിവര്‍ കൃത്രിമ കാല്‍ വിതരണത്തിന് നേതൃത്വം നല്‍കി.

Advertisement