കലാസാംസ്‌കാരക പ്രവര്‍ത്തക വിവിധോദ്ദേശ സഹകരണസംഘം ഉദ്ഘാടനം ജൂണ്‍ 15ന്

376

ഇരിങ്ങാലകുട: കേരളത്തിലാദ്യമായി കലാസാംസ്‌കാരിക മേഖലയെ സഹകരണത്തിന്റെ സംഘശേഷിയുമായി സംയോജിപ്പിച്ചുകൊണ്ട് രൂപപ്പെടുത്തിയെടുത്ത തൃശ്ശൂര്‍ ജില്ലാ കലാസാംസ്‌കാരക പ്രവര്‍ത്തക വിവിധോദ്ദേശ സഹകരണസംഘത്തിന്റെ ഔപചാരിക ഉദ്ഘാടനം 15 -ാം തിയ്യതി ശനിയാഴ്ച ഉച്ചതിരിഞ്ഞ് 2 മണിക്ക് സഹകരണവകുപ്പ് മന്ത്രി കടകംപള്ളി സുരേന്ദ്രന്‍ ഇരിങ്ങാലക്കുട ഗായത്രി ഹാളില്‍വെച്ച് നിര്‍വ്വഹിക്കും. ഇരിങ്ങാലക്കുട എം.എല്‍.എ. കെ.യു.അരുണന്‍ അധ്യക്ഷത വഹിക്കും. പത്മശ്രീ പെരുവനം കുട്ടന്‍മാരാര്‍, പുരോഗമന കലാസാഹിത്യസംഘം സംസ്ഥാന ജനറല്‍ സെക്രട്ടറി അശോകന്‍ ചെരുവില്‍, സംസ്ഥാന സഹകരണ വനിത ഫെഡറേഷന്‍ പ്രസിഡന്റ് കെ.ആര്‍.വിജയ, എന്‍.ആര്‍ ഗ്രാമപ്രകാശ്, മുകുന്ദപുരം സഹകരണസംഘം അസി.ജനറല്‍ രജിസ്ട്രാര്‍ എം.സി.അജിത് എന്നിവര്‍ ആശംസകള്‍ പറയുമെന്ന് സംഘം ഭരണസമിതി അംഗങ്ങളായ പി.തങ്കപ്പന്‍, പി.ഗോപിനാഥന്‍, കെ.ഹരി ഭരതന്‍ കണ്ടേങ്ങാട്ടില്‍ എന്നിവര്‍ പത്രസമ്മേളനത്തില്‍ അറിയിച്ചു.

Advertisement