‘സ്ത്രീകളുടെ മാനസിക പ്രശ്‌നങ്ങളും ഹോമിയോപ്പതിയും’ – ശില്പശാല സംഘടിപ്പിച്ചു.

394
Advertisement

ഇരിങ്ങാലക്കുട: പട്ടേപ്പാടം താഷ്‌ക്കന്റ് ലൈബ്രറി വനിതാവേദിയുടെ ആഭിമുഖ്യത്തില്‍ ‘സ്ത്രീകളുടെ മാനസിക പ്രശ്‌നങ്ങളും ഹോമിയോപ്പതിയും’ എന്ന വിഷയത്തില്‍ ബോധവല്ക്കരണ ശില്പശാല സംഘടിപ്പിച്ചു.ഇരിങ്ങാലക്കുട ബ്‌ളോക്ക് പഞ്ചായത്ത് വൈസ്പ്രസിഡന്റും താലൂക്ക് ലൈബ്രറി കൗണ്‍സില്‍ വൈസ്പ്രസിഡന്റുമായ നളിനി ബാലകൃഷണന്‍ ഉദ്ഘാടനം നിര്‍വ്വഹിച്ചു. വേളൂക്കര ഗ്രാമപ്പഞ്ചായത്ത് സ്ഥിരം സമിതി അദ്ധ്യക്ഷ ആമിന അബ്ദുള്‍ ഖാദര്‍ അദ്ധ്യക്ഷത വഹിച്ചു. വെള്ളാങ്ങല്ലൂര്‍ ബ്‌ളോക്ക് പഞ്ചായത്ത് അംഗം ഗീത മനോജ് സംസാരിച്ചു. ഹോമിയോപ്പതി വകുപ്പിന്റെ കീഴില്‍ തൃശ്ശൂരില്‍ പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന ‘സീതാലയം’ പദ്ധതിയിലെ ഡോക്റ്റര്‍മാരായ പാര്‍വ്വതി, ജയ, ദിവ്യ കിഷോര്‍ എന്നിവര്‍ ക്‌ളാസ്സെടുത്തു. നിസി മുംതാസ് സ്വാഗതവും രമിത സുധീന്ദ്രന്‍ നന്ദിയും പറഞ്ഞു.

Advertisement