വി കെ രാജന്‍ ചരമ ദിനാചരണം: ഉന്നത വിജയികളെ ആദരിക്കലും പഠനോപകരണ വിതരണവും

365
Advertisement

കൊമ്പൊടിഞ്ഞാമാക്കല്‍: വി കെ രാജന്‍ 21-ാം ചരമ ദിനം കൊമ്പൊടിഞ്ഞാമാക്കലില്‍ ആചരിച്ചു.അനുസ്മരണ യോഗം എ ഐ വൈ എഫ് ജില്ലാ പ്രസിഡന്റ് സ:കെ പി സന്ദീപ് ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു.പ്ലസ് ടു പരീക്ഷയില്‍ ഫുള്‍ പ്ലസ് വാങ്ങിയ വിദ്യാര്‍ത്ഥികള്‍ക്കുള്ള അവാര്‍ഡു ദാനവും പഠനോപകരണ വിതരണവും സി പി ഐ ജില്ലാ കമ്മിറ്റി അംഗം സ:എം ബി ലത്തീഫ് നിര്‍വ്വഹിച്ചു.കേരളത്തില്‍ കഴിഞ്ഞ കാലങ്ങളില്‍ വിസ്മരിക്കപ്പെട്ട ജാതി ചിന്തകള്‍ വര്‍ത്തമാന കാലഘട്ടത്തില്‍ തിരിച്ച് കൊണ്ട് വരാന്‍ ജാതികോമരങ്ങള്‍ ശ്രമിക്കുന്നു .ഇതിനെ ശക്തമായി നേരിടുന്നതിന് കമ്മ്യൂണിസ്റ്റ് പ്രസ്ഥാനം ശക്തിപ്പെടണമെന്ന് സ. കെ പി സന്ദീപ് ഉദ്ഘാടനവേളയില്‍ പറഞ്ഞു.അനുസ്മരണ യോഗത്തില്‍ സ.ടി സി അര്‍ജുനന്‍ അദ്ധ്യക്ഷത വഹിച്ചു.എടത്താട്ടില്‍ മാധവന്‍ മസ്റ്റര്‍ എം എസ് ബിനോയ് ,സി യു ശശീന്ദ്രന്‍ എന്നിവര്‍ സംസാരിച്ചു

 

Advertisement