കൂടല്‍മാണിക്യം തിരുവുത്സവത്തിന്റെ ഒരുക്കള്‍ പൂര്‍ത്തിയാകുന്നു

426
Advertisement

ഇരിങ്ങാലക്കുട : സൗത്ത് ഇന്ത്യന്‍ കള്‍ച്ചറല്‍ ഫെസ്റ്റിലേയ്ക്ക് ഉയര്‍ത്തുന്ന കൂടല്‍മാണിക്യം തിരുവുത്സവത്തിന്റെ ഒരുക്കള്‍ പൂര്‍ത്തിയാകുന്നതായി ദേവസ്വം ചെയര്‍മാന്‍ യു പ്രദീപ് മേനോന്‍ പറഞ്ഞു.പൗരാണിക കലകളുടെ സമ്മേളന വേദിയാണ് പത്ത് നാള്‍ കൂടല്‍മാണിക്യം ക്ഷേത്രം.ഇത്തവണ ഇന്‍ഡ്യയിലെ പ്രശസ്തരായ കലാക്കാരന്‍മാരാണ് ഉത്സവത്തിന് മാറ്റ് കൂട്ടാന്‍ എത്തുന്നത്.മുന്‍ വര്‍ഷങ്ങില്‍ നിന്നും വ്യതസ്തമായി ഉത്സവത്തിന് ഒരു മാസം മുന്‍പ് തന്നേ ബുക്ക്‌ലെറ്റ് പുറത്തിറക്കാനായതും,ഉത്സവ കഥകളിയ്ക്ക് ഇത്തവണ കേരളത്തിലെ പ്രഗല്‍ഭരായ 150 ഓളം കലാകാരന്‍മാരെ അണിനിരത്തുന്നതും,ദീപകാഴ്ച്ച ദേവസ്വം നേരിട്ട് നടത്താന്‍ തീരുമാനിച്ചതും ഉള്‍പെടെ ഒട്ടനവധി മാറ്റങ്ങളുമായാണ് ഇത്തവണ കൂടല്‍മാണിക്യം ഉത്സവം പുതിയ ചെയര്‍മാന്‍ യു പ്രദീപ് മേനോന്റെ നേതൃത്വത്തില്‍ ഒരുങ്ങുന്നത്.

Advertisement