കാന്‍സര്‍ രോഗികള്‍കള്‍ക്ക് വിഗ് നിര്‍മ്മിക്കാന്‍ മുടി നല്‍കാന്‍ പൂന്നെയില്‍ നിന്നൊരു വിദ്യാര്‍ത്ഥിനി.

703
Advertisement

ഇരിങ്ങാലക്കുട : സ്ത്രികളുടെ അഴകളവുകളുടെ പ്രധാനിയായ മുടി മുറിക്കുക എന്നത് അവരെ സംബ്ദധിച്ചിടത്തോളം വേദനാജനകമായ കാര്യമാണ്.എന്നാല്‍ തന്റെ പനംങ്കുല കണക്കേ കിടന്നിരുന്ന മുടി നിര്‍ദ്ധനരായ കാന്‍സര്‍ രോഗികള്‍ക്ക് നല്‍കണം എന്ന ഒറ്റ ഉദ്യേശലക്ഷ്യത്തോടെ പൂന്നെയില്‍ നിന്നും വണ്ടി കയറിയ ഈ വിദ്യാര്‍ത്ഥിനിയാണ് ഇന്നത്തേ താരം.പൂന്നെയില്‍ സ്ഥിരതാമസമാക്കിയ ദേവസ്സി ഹെലന ദമ്പതികളുടെ മകള്‍ ജോവിറ്റ എന്ന പതിമൂന്ന് വയസുക്കാരിയാണ് തന്റെ മുടി മുറിച്ച് നല്‍കുന്നതിനായി ഇരിങ്ങാലക്കുടയില്‍ എത്തിയത്.മുടി ദാനം ചെയ്യുന്നവര്‍ക്ക് എന്നും മാര്‍ഗദര്‍ശനമായി നിന്നിരുന്ന സെന്റ് ജോസഫ് കോളേജിലെ ഹിന്ദി വിഭാഗം മേധവി സി.റോസ് ആന്റോയ്ക്ക് ജോവിറ്റയുടെ മുടി മുറിച്ച് നല്‍കിയത്.ഒരു മീറ്ററോളം മുടിയാണ് ജോവിറ്റയുടെ കേശഭാരത്തില്‍ നിന്നും മുറിച്ചത്.മുറിച്ചെടുത്ത മുടി അമല ആശുപത്രിയിലേയ്ക്ക് കൈമാറും.

Advertisement