എന്‍ ഡി എ യുടെ ആഭിമുഖ്യത്തില്‍ ഇരിങ്ങാലക്കുടയില്‍ രാപകല്‍ സമരം ആരംഭിച്ചു

491

ഇരിങ്ങാലക്കുട : ക്രൂരമര്‍ദ്ദനത്തില്‍ കൊല്ലപ്പെട്ട ആദിവാസി യുവാവ് മധുവിന്റെ കുടുംബത്തിന് 25 ലക്ഷം രൂപ നഷ്ടപരിഹാരം നല്‍കുക,മധുവിന്റെ കുടുംബത്തിലെ ഒരാള്‍ക്ക് സര്‍ക്കാര്‍ ജോലി നല്‍കുക,പട്ടികവര്‍ഗ്ഗ ക്ഷേമത്തിനായി കിട്ടിയതും ചെലവഴിച്ചതുമായ തുകയെ സംബദ്ധിച്ച് സര്‍ക്കാര്‍ ധവളപത്രം പുറപെടുവിക്കുക എന്നി ആവശ്യങ്ങള്‍ ഉന്നയിച്ച് എന്‍ ഡി എ ഇരിങ്ങാലക്കുട നിയോജകമണ്ഡലം കമ്മിറ്റിയുടെ ആഭിമുഖ്യത്തില്‍ രാപകല്‍ സമരം ആരംഭിച്ചു.സോഷ്യലിസ്റ്റ് ജനതാ പാര്‍ട്ടി സംസ്ഥാന സെക്രട്ടറി എം പി ജോയ് സമരം ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു.ബിജെപി നിയോജക മണ്ഡലം പ്രസിഡന്റ് സുനില്‍കുമാര്‍ ടി എസ് അദ്ധ്യക്ഷത വഹിച്ച യോഗത്തില്‍ ഡേവീസ് ചാതേലി,സന്തോഷ് ചെറാക്കുളം,ഉണ്ണികൃഷ്ണന്‍ പാറയില്‍,വേണു മാസ്റ്റര്‍,സുനിലന്‍ പ്ലീനിക്കല്‍.അഖിലാഷ് വിശ്വനാഥന്‍,സുരേഷ് കുഞ്ഞന്‍,ഗീരിശന്‍,സുനില്‍ ഇല്ലിക്കല്‍,സിനി രവിന്ദ്രന്‍,സുത അജിത്ത്,അനു സജീവ്,കൃപേഷ് ചെമ്മണ്ട,ബിനോയ് കോലന്ത്ര,സജി ഷൈജു, കൗണ്‍സിലര്‍മാരായ അമ്പിളി ജയന്‍,സന്തോഷ് ബോബന്‍,രമേഷ് വാര്യര്‍ എന്നവര്‍ പ്രസംഗിച്ചു.

Advertisement