സി പി ഐ സംസ്ഥാന സമ്മേളനത്തിന്റെ ഭാഗമായി പതാകദിനം ആചരിച്ചു

468

ഇരിങ്ങാലക്കുട : മലപ്പുറത്ത് മാര്‍ച്ച് 1 മുതല്‍ 4 വരെ നടക്കുന്ന സി പി ഐ സംസ്ഥാന സമ്മേളനത്തിന്റെ ഭാഗമായി ഹിന്ദു വര്‍ഗ്ഗീയ വാദികളാല്‍ വെടിയേറ്റ് മരിച്ച ഗോവിന്ദ് പന്‍സാരയുടെ രക്ത സാക്ഷി ദിനമായ ഫെബ്രുവരി 20 ഇരിങ്ങാലക്കുട മണ്ഡലത്തിലെ വിവിധ ഭാഗങ്ങളില്‍ പാതാക ദിനമായി ആചരിച്ചു. സി പി ഐ ജില്ലാ കൗണ്‍സില്‍ അംഗം കെ. ശ്രീകുമാര്‍ കാറളം പടിഞ്ഞാട്ടുമുറി ബ്രാഞ്ചിലും, ജില്ലാ കൗണ്‍സില്‍ അംഗം ടി.കെ. സുധീഷ് കാറളം ആലും പറമ്പിലും മണ്ഡലം സെക്രട്ടറി പി. മണി പോത്താനിയിലും, അഡിഷണല്‍ സെക്രട്ടറി എന്‍ .കെ. ഉദയ പ്രകാശ് കാറളത്തും, എം.ബി ലത്തീഫ് ആളൂരിലും, കെ.വി രാമകൃഷ്ണന്‍ ചെട്ടിയാല്‍ സെന്ററിലും കെ.നന്തനന്‍ തേലപ്പിളിയിലും, കെ.സി ഗംഗാധരന്‍ മാസ്റ്റര്‍ പുല്ലൂരിലും, എം.സി രമണന്‍ ആല്‍തറയിലും പതാക ഉയര്‍ത്തി.ലോക്കല്‍ കമ്മിറ്റി സെക്രട്ടറി മാരായ കെ.സി ബൈജു, കാറളം തെക്കുമുറിയിലും , എ.ജെ. ബേബി കാട്ടുകടവിലും ടി.സി. അര്‍ജ്ജുനന്‍ കണ്ണികരയിലും കെ.സി.ബിജു പടിയൂരിലും, കെ.എസ് രാധാകൃഷ്ണന്‍ വടക്കുമുറിയിലും കെ.എസ് പ്രസാദ് എട്ടുമുറിയിലും, പി.ആര്‍ സുന്ദരന്‍ അമ്പലനടയിലും, കെ.എസ് സന്തോഷ് എടക്കുള്ളതും, ടി.സി വിക്രമന്‍ നടവരമ്പത്തും പതാകയുയര്‍ത്തി.മണ്ഡലത്തിലെ വിവിധ പഞ്ചായത്തുകളിലായി നൂറോളം കേന്ദ്രങ്ങളില്‍ പതാകയുയര്‍ത്തി.

Advertisement