ക്രൈസ്റ്റ് കോളേജ് ഇന്റര്‍ കോളേജിയേറ്റ് വോളിബോള്‍ മത്സരം -പാലാ സെന്റ് തോമസ് ജേതാക്കള്‍

642
Advertisement

ക്രൈസ്റ്റ് കോളേജ് പൂര്‍വ്വവിദ്യാര്‍ത്ഥികളുടെ ആഭിമുഖ്യത്തില്‍ സംഘടിപ്പിച്ച 43-മത് ഇന്റര്‍കോളേജിയേറ്റ് വോളിബോള്‍ മത്സരത്തില്‍ പാല സെന്റ് തോമസ് കോളേജ് ചാമ്പ്യമാരായി.കോതമംഗലം എം.എ കോളേജിനെ 3-0 ക്രമത്തില്‍ നേരിട്ടുള്ള സെറ്റുകള്‍ക്ക് കീഴടക്കിയാണ് കിരീടം നേടിയത് .വിജയികള്‍ക്ക് മുന് ഇന്ത്യന്‍ വോളിബോള്‍ ടീം ക്യാപ്റ്റനും അര്‍ജ്ജുന അവാര്‍ഡ് ജേതാവുമായ സിറിള്‍ സി വള്ളൂര്‍ ട്രോഫി നല്‍കി.പ്രിന്‍സിപ്പാള്‍ ഇന്‍ചാര്‍ജ്ജ് ഡോ.മാത്യു പോള്‍ ഊക്കന്‍ ,ഇന്റര്‍നാഷണല്‍ വോളിബോള്‍ താരങ്ങളായ എന്‍.സി ചാക്കോ,ഗോപിനാഥ് ,വൈസ് പ്രിന്‍സിപ്പാള്‍ ഫാ.ജോയ് പീനിക്കാപറമ്പില്‍,കാലിക്കറ്റ് സര്‍വ്വകശാല മുന്‍ കോച്ചും ക്രൈസ്റ്റ് കോളേജ് കായികവിഭാഗം അദ്ധ്യാപകനുമായ ഡോ.ടി.വിവേകാനന്ദന്‍ എന്നിവര്‍ സംസാരിച്ചു

2018 ജനുവരി 31,ഫെബ്രുവരി 1 എന്നീ ദിവസങ്ങളില്‍ നടന്ന് മത്സരത്തില്‍ സെന്റ് പീറ്റേഴ്‌സ് കോളേജ് കോലഞ്ചേരി, സി എം എസ് കോളേജ് കോട്ടയം , എം എ കോളേജ് കോതമംഗലം, അസ്മാബി കോളേജ് കൊടുങ്ങല്ലൂര്‍, സെന്റ് തോമസ് കോളേജ് പാലാ ,സെന്റ് ജോര്‍ജ്ജ് അരുവിത്തറ,ബിഷപ്പ് മൂര്‍ കോളേജ് ,ക്രൈസ്റ്റ് കോളേജ് എന്നീ ടീമുകള്‍ പങ്കെടുത്തു

Advertisement