നടവരമ്പ് സ്‌കൂള്‍ വാര്‍ഷികവും യാത്രയയപ്പും നടത്തി

503
Advertisement

നടവരമ്പ് ; ഗവ:ഹയര്‍ സെക്കന്റെറി സ്‌കൂള്‍ വാര്‍ഷികവും വിരമിക്കുന്ന അദ്ധ്യാപികമാര്‍ക്കുള്ള യാത്രയയപ്പും ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് പ്രസിഡന്റ് മേരി തോമസ് ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു.സര്‍വീസില്‍ നിന്ന് വിരമിക്കുന്ന ഹെഡ്മിസ്ട്രസ്സ് റോസി പി.എം ,സീനിയര്‍ അദ്ധ്യാപിക ലത. പി.കെ, ഓഫീസ് ക്ലാര്‍ക്ക് ഗീത കെ.കാട്ടില്‍ എന്നിവര്‍ക്ക് സമാദരണം ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് മെമ്പര്‍ ശങ്കരനാരായണന്‍ നടത്തി. എസ് എസ് എല്‍ സി പ്ലസ് ടു വിഎച്ച്‌സി എന്നീ വിഭാഗങ്ങളില്‍ ഉന്നത വിജയം നേടിയ വിദ്യാര്‍ത്ഥികള്‍ക്കുള്ള എന്‍ഡോവ്‌മെന്റും ട്രോഫിയും ബ്ലോക്ക് പഞ്ചായത്ത് മെമ്പര്‍ ഷാജി നക്കര വിതരണം ചെയ്തു പി.റ്റി എ പ്രസിഡന്റ് എം.കെ മോഹനന്‍ അദ്ധ്യക്ഷത വഹിച്ചു. വേളൂക്കര ഗ്രാമപഞ്ചായത്ത് പ്രസിഡന്റ് ഇന്ദിരാ തിലകന്‍,ഗ്രാമ പഞ്ചായത്ത് മെമ്പര്‍ ഡെയ്‌സി ജോസ് പ്രിന്‍സിപ്പാള്‍ എം നാസറുദ്ദീന്‍, പൂര്‍വ്വ വിദ്യാര്‍ത്ഥി പ്രസിഡന്റ് ബാലന്‍ അമ്പാടത്ത്, സി.ബിഷക്കീല. ശിവന്‍ തൊഴുത്തുംപറമ്പില്‍, വി.എച്ച്എസ് സി പ്രിന്‍സിപ്പാള്‍ മനു സി മണി, എല്‍പി എച്ച് എം ജയസൂനം, താജുദ്ദീന്‍ എന്നിവര്‍ സംസാരിച്ചു.

Advertisement