സിപിഐ ജില്ലാസമ്മേളനത്തോടനുബന്ധിച്ച് വിവിധ കേന്ദ്രങ്ങളില്‍ പതാക ഉയര്‍ത്തി

530
Advertisement

ഇരിഞ്ഞാലക്കുട:ഇരുപത്തിമൂന്നാം പാര്‍ട്ടി കോണ്‍ഗ്രസിനോടനുബന്ധിച്ച് നടക്കുന്ന പാര്‍ട്ടി തൃശ്ശൂര്‍ ജില്ലാ സമ്മേളനത്തോടനുബന്ധിച്ച് പതാക ദിനത്തില്‍ ഇരിഞ്ഞാലക്കുട മണ്ഡലത്തിലെ നൂറോളം വരുന്ന വിവിധ പാര്‍ട്ടി കേന്ദങ്ങളില്‍ പതാക ഉയര്‍ത്തി.മണ്ഡലം സെക്രട്ടറി പി .മണി എടതിരുത്തി സെന്ററിലും ,കെ.ശ്രീകുമാര്‍ കാറളം സെന്ററിലും ,ടൗണ്‍ ലോക്കല്‍ കമ്മിറ്റിയുടെ നേതൃത്വത്തില്‍ ഇരിഞ്ഞാലക്കുട ആല്‍ത്തറയില്‍ മുതിര്‍ന്ന നേതാവ് പ്രൊഫസര്‍ മീനാക്ഷി തമ്പാന്‍ പതാക ഉയര്‍ത്തി,കെ എസ്് പ്രസാദ് ,വര്‍ദ്ധനന്‍ പുളിക്കല്‍,കെ ഒ.വിന്‍സെന്റ് മാസ്റ്റര്‍ എന്നിവര്‍ നേതൃത്വം നല്‍കി.പടിയൂര്‍ ലോക്കല്‍ കമ്മിറ്റിയുടെ നേതൃത്വത്തില്‍ മേലാനി ബ്രാഞ്ചില്‍ കെ എസ് രാമകൃഷ്ണനും ,ചെട്ടിയാല്‍ സൗത്തില്‍ കെ വി രാമകൃഷ്ണനും വടക്കും മുറിയില്‍ കെ വി ശങ്കരനും ,സോഷ്യല്‍ കെ എം ഭാസ്‌കരനും ,അംബേദ്ക്കര്‍ ബ്രാഞ്ചില്‍ പി എസ് കൊച്ചപ്പനും ,മംഗാട്ടില്‍ ബ്രാഞ്ചില്‍ ഒ കെ വേലായുധനും ,പോത്താനി വെസ്റ്റില്‍ ഇ കെ പവിത്രനും ,പോത്താനി സൗത്തില്‍ എ.ജി ഷണ്‍മുഖനും,കല്ലന്തറയില്‍ പി .കെ രാഘവനും പതാക ഉയര്‍ത്തി.കാറളം ലോക്കല്‍ കമ്മിറ്റിയുടെ നേതൃത്വത്തില്‍ സെന്റര്‍ ബ്രാഞ്ചില്‍ എ ആര്‍ ശേഖരനും ,പത്തനാപുരത്ത് കെ ജെ ടോണിയും ,തെക്കെമുറിയില്‍ കെ. എസ്്് ബൈജുവും ,വെള്ളാനിയില്‍ രമരാജനും ,പടിഞ്ഞാട്ടു മുറിയില്‍ എല്‍ കെ ഉദയപ്രകാശും ,വനിതാ ബ്രാഞ്ചില്‍ പ്രമീള ദാസനും ,താണിശ്ശേരിയില്‍ അനില്‍ മംഗലത്തും ,കിഴക്കും മുറിയില്‍ ടി.എ ദിവാകരനും ,കിഴുത്താണിയില്‍ പി.കെ വിശ്വനാഥനും,തൃത്താണിപ്പാടത്ത്് പി.കെ വേലായുധനും ,ചെമ്മണ്ടയില്‍ എ.യു സുനിയും,മുരിയാട് ലോക്കല്‍ കമ്മിറ്റിയുടെ നേതൃത്വത്തില്‍ ആര്‍ സുന്ദരനും,തുറവന്കാട് ഷാജു വെളിയത്തും ,അമ്പലനടയില്‍ കൗസല്ലൃ മണിയും ,കുണ്ടായില്‍ സനല്‍ പി.സി യും,ചേര്‍പ്പല്‍കുന്ന് എം കെ .കൃഷ്ണനും പതാക ഉയര്‍ത്തി

Advertisement