വര്‍ണ്ണാഭമായി ലിറ്റില്‍ ഫ്ളവര്‍ ഹയര്‍ സെക്കന്ററി വിദ്യാലയത്തിലെ വാര്‍ഷികാഘോഷം.

517
Advertisement
ഇരിഞ്ഞാലക്കുട : ലിറ്റില്‍ ഫ്ളവര്‍ ഹയര്‍ സെക്കന്ററി വിദ്യാലയത്തില്‍ വാര്‍ഷികാഘോഷവും യാത്രായയ്പ് സമ്മേളനവും വര്‍ണ്ണാഭമായി നടന്നു.സ്റ്റാഫ് പ്രതിനിധി ഇ എ കൊച്ചുത്രേസ്യാ റിപ്പോര്‍ട്ട് അവതരിപ്പിച്ചു. എം പിയും പൂര്‍വ്വ വിദ്യാര്‍ത്ഥിയുമായ ടി വി ഇന്നസെന്റ് യോഗം ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു. പ്രോവിന്‍ഷ്യല്‍ സി.ജോസ്റിറ്റ അധ്യക്ഷത വഹിച്ച യോഗത്തില്‍ ഇരിങ്ങാലക്കുട രൂപതാ ചാന്‍സലര്‍ റവ.ഡോ. നെവിന്‍ ആട്ടോക്കാരന്‍ അനുഗ്രഹ പ്രഭാഷണം നടത്തി. പി ടി എ പ്രസിഡണ്ട്, പി ടി ജോര്‍ജ്ജ് റിട്ടയര്‍ ചെയ്യുന്ന ഷേളി ടീച്ചര്‍ക്ക് മെമ്മോന്റോ നല്‍കി.ലോക്കല്‍ മാനേജര്‍ മദര്‍ ജെസ്മി സമ്മാനദാനം നിര്‍വഹിച്ചു.സി. മെറീന, പ്രജീഷ ഊക്കന്‍ (അധ്യാപക പ്രതിനിധി), ജോസ് അന്തിക്കാടന്‍, അനീന ജെയ്സണ്‍ എന്നിവര്‍ ആശംസകള്‍ അര്‍പ്പിച്ച് സംസാരിച്ചു. സി.ജീസ് റോസ് സ്വാഗതവും വാര്‍ഡ് കൗണ്‍സിലര്‍ പി.വി. ശിവകുമാര്‍ നന്ദിയും പറഞ്ഞു. കുട്ടികളുടെ വിവിധ കലാപരിപാടികള്‍ വാര്‍ഷികാഘോഷങ്ങള്‍ക്ക് നിറം പകര്‍ന്നു.
Advertisement