ബിജെപി യെ പുറത്താക്കു രാജ്യത്തെ രക്ഷിക്കൂ. സിപിഐ ദേശീയ പ്രക്ഷോഭം പടിയൂര്‍ പഞ്ചായത്ത് പദയാത്രയ്ക്ക് പ്രൗഢോജ്വല സമാപനം

14


സി പി ഐ പടിയൂര്‍ നോര്‍ത്ത്- സൗത്ത് ലോക്കല്‍ കമ്മിറ്റി ക്കളുടെ പദയാത്ര സമാപന സമ്മേളനം റവന്യൂമന്ത്രി കെ.രാജന്‍ ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു. സിപിഐ മണ്ഡലം കമ്മിറ്റി അംഗം കെ.വി രാമക്യഷ്ണന്‍ അദ്ധ്യക്ഷത വഹിച്ചു. സി പി ഐ മണ്ഡലം സെക്രട്ടറി പി. മണി , സി പി ഐ ജില്ലാ കൗണ്‍സില്‍ അംഗം അനിതാ രാധാകൃഷ്ണന്‍ , ജാഥ ക്യാപ്റ്റന്‍ വി.ആര്‍ രമേഷ് , വൈസ് ക്യാപ്റ്റന്‍ സിന്ധു പ്രദീപ്, ഡയറക്ടര്‍ എം.എന്‍ സുഭാഷ് എന്നിവര്‍ സംസാരിച്ചു, സി പി ഐ മണ്ഡലം കമ്മിറ്റി അംഗങ്ങളായ ബാബു ചിങ്ങാരത്ത്, ടി.വി വിബിന്‍, ഗ്രാമ പഞ്ചായത്ത് പ്രസിഡന്റ് ലത സഹദേവന്‍ സന്നിഹിതരായിരുന്നു സി പി ഐ മണ്ഡലം സെക്രട്ടറിയേറ്റ് അംഗം കെ.സി ബിജു സ്വാഗതവും ജാഥ ക്യാപ്റ്റന്‍ വി.ആര്‍ രമേഷ് നന്ദിയും പറഞ്ഞു വിവിധ കേന്ദ്രങ്ങളില്‍ സഖാക്കള്‍ കെപി കണ്ണന്‍ , മുരളി മണക്കാട്ടുംപടി, വിഷ്ണു ശങ്കര്‍ , മിഥുന്‍ പോട്ടക്കാരന്‍, ശിവ പ്രിയ എന്നിവര്‍ സംസാരിച്ചു.

Advertisement