സഹകരണ വകുപ്പിന്റെ ആഭിമുഖ്യത്തിൽ പരിസ്ഥിതി ദിനാചരണം നടത്തി

30

ഇരിങ്ങാലക്കുട : സഹകരണ മേഖലയിലെ പ്രവർത്തന ശൈലിയിലൂടെയും സുസ്ഥിര വികസനത്തിലൂടെയും മനുഷ്യ പ്രേരിത കാർബൺ ബഹിർ ഗമനം കുറയ്ക്കുക എന്ന ലക്ഷ്യത്തോടുകൂടി സഹകരണ വകുപ്പിന്റെ ആഭിമുഖ്യത്തിൽ നടപ്പിലാക്കുന്ന നെറ്റ് സീറോ എമിഷൻ പദ്ധതി സഹകരണ മേഖലയിൽ എന്ന ക്യാമ്പയിന്റെ മുകുന്ദപുരം താലൂക്ക് തല ഉദ്ഘാടനം മുകുന്ദപുരം സർക്കിൾ സഹകരണ യൂണിയൻ ചെയർമാൻ ജോസ് ജെ ചിറ്റിലപ്പിള്ളി നിർവഹിച്ചു. അസിസ്റ്റന്റ് രജിസ്ട്രാറും, സർക്കിൾ സഹകരണ യൂണിയൻ സെക്രട്ടറിയുമായ ബ്ലിസൺ സി ഡേവിസ് സ്വാഗതം ആശംസിച്ച ചടങ്ങിൽ സർക്കിൾ സഹകരണ യൂണിയൻ ഭരണസമിതി അംഗം രവി കെ ആർ കല്ലൂർ സർവീസ് സഹകരണ ബാങ്ക് പ്രസിഡന്റ് റോസൽ രാജ് എന്നിവർ ആശംസകൾ നേർന്ന് സംസാരിച്ചു. അസിസ്റ്റന്റ് ഡയറക്ടർ ഓഡിറ്റ് ഗ്ലോറിമോൾ കെ ബി നന്ദിയും പറഞ്ഞു. മുകുന്ദപുരം താലൂക്കിലെ വിവിധ സംഘങ്ങളിൽ നിന്നും പ്രസിഡന്റുമാരും, സെക്രട്ടറിമാരും, വകുപ്പ് ഉദ്യോഗസ്ഥരും ചടങ്ങിൽ പങ്കെടുത്തു.

Advertisement