ഇരിങ്ങാലക്കുട കോ ഓപ്പറേറ്റീവ് സ്കൂൾ ഓഫ് നേഴ്സിങ് ഇരുപതാം ബാച്ചിന്റെ ലാംപ്‌ ലൈറ്റ് നടന്നു

29

ഇരിങ്ങാലക്കുട: ഇരിങ്ങാലക്കുട കോ- ഓപ്പറേറ്റീവ് സ്കൂൾ ഓഫ് നേഴ്സിങ്ങിന്റെ ഇരുപതാം ബാച്ചിന്റെ ലാംപ്‌ ലൈറ്റിങ് ഹോസ്പിറ്റൽ പ്രസിഡൻറ് എം പി ജാക്സന്റെ അധ്യക്ഷതയിൽ സ്നേഹോദയ കോളേജ് ഓഫ് നഴ്സിംഗ് പ്രിൻസിപ്പൽ പ്രൊഫ :സി: ജെയ്സി സി എസ് എസ് ഉദ്ഘാടനം നിർവഹിച്ചു. വൈസ് പ്രിൻസിപ്പൽ ജിന്നി ജോയ് സ്വാഗതവും വൈസ് പ്രസിഡൻറ് ഇ ബാലഗംഗാധരൻ, മെഡിക്കൽ സൂപ്രണ്ട് ഡോ: നഥാനിയേൽ തോമസ് ,ജനറൽ മാനേജർ ലാൽ ശ്രീധർ, നഴ്സിംഗ് മാനേജർ റൂബി തോമസ് ,ഡെപ്യൂട്ടി നഴ്സിംഗ് മാനേജർ മേരിക്കുട്ടി ജോയ്, എന്നിവർ ആശംസകൾ അർപ്പിച്ച് സംസാരിച്ചു .നഴ്സിംഗ് പ്രിൻസിപ്പൽ പ്രൊഫ :സി ക്രിസാന്ത്, നഴ്സിംഗ് വിദ്യാർത്ഥികൾക്ക് സത്യപ്രതിജ്ഞ ചൊല്ലി നൽകി. നഴ്സിംഗ് ട്യൂട്ടർ സിത്താര നന്ദിയും .രേഖപ്പെടുത്തി യോഗത്തിൽ ഡയറക്റ്റേഴ്സ് ,ഡോക്ടർമാർ, സ്റ്റാഫ് അംഗങ്ങൾ, വിദ്യാർത്ഥിനികൾ ,രക്ഷിതാക്കൾ തുടങ്ങിയവർ പങ്കെടുത്തു.

Advertisement