ഡോൺബോസ്കോ ഡയമണ്ട് ജൂബിലി 5 K റൺ ഉന്നത വിദ്യാഭ്യാസ മന്ത്രി ഡോ. ആർ. ബിന്ദു ഫ്ലാഗ് ഓഫ്‌ ചെയ്തു

25

ഇരിങ്ങാലക്കുട: ഡോൺബോസ്കോ ഡയമണ്ട് ജൂബിലി ആഘോഷങ്ങളുടെ വിളമ്പരത്തിന്റെ ഭാഗമായി സംഘടിപ്പിച്ച ഡോൺബോസ്കോ ഡയമണ്ട് ജൂബിലി 5കെ റൺ ഉന്നത വിദ്യാഭ്യാസ മന്ത്രി ഡോ. ആർ. ബിന്ദു റൺ ഫ്ലാഗ് ഓഫ്‌ ചെയ്തു. ടാണ, കാട്ടൂർ ബൈപാസ് റോഡ്, നട, മെയിൻ റോഡ് വഴി ഡോൺബോസ്കോ സ്കൂളിൽതന്നെ റൺ സമാപിച്ചു. വിവിധ കാറ്റഗറികളിലായി ആദ്യ മൂന്നു സ്ഥാനങ്ങൾ കരസ്ഥ മാക്കിയവർക്ക് സനീഷ്‌കുമാർ ജോസഫ് Mla ട്രോഫികൾ സമ്മാനിച്ചു. ആയിരം പേർ മിനി മാരത്തണിൽ പങ്കെടുത്തു.

പങ്കെടുക്കുത്ത വർക്കെല്ലാം ടി ഷർട്ട്‌, പാർട്ടിസിപ്പേഷൻ സർട്ടിഫിക്കറ്റ്, ഫിനിഷർ മെഡൽ, പ്രാതൽ എന്നിവ നൽകി.വിവിധ കാറ്റഗറികളിലായി നിക്കോൾ ലിക്സൺ, ഏയ്ഞ്ചെൽ ആന്റണി, എം. എസ്. അശ്വിൻ, ആലിസ് വർഗീസ്,സി.സി. ജേക്കബ്, ശ്രീജേഷ് കണ്ണൻ, ജയിൻ വർഗീസ്, ലൗലി ജോൺസൻ, കെ.എസ്. നദിയ, ജോയൽ സണ്ണി എന്നിവർ ഒന്നാസ്ഥാനം കരസ്ഥമാക്കി. ജേക്ക് ആന്റണി, അൻ സിബി, ആന്റണി ആൻസൺ, പി. എൽ. ലിൻഡ, ഡെയ്സൺ നെയ്യൻ, നിനേഷ് നടുവത്ത്, ബിബിൻ കെ. ഉണ്ണി, പ്രീത ലിനോ, ജോയൽ ജോയ്, ഹക്കീം എന്നിവരാണ് യഥാക്രമം രണ്ടാം സ്ഥാനം കരസ്ഥമാക്കിയത്.

Advertisement