ജെ.സി.ഐ. വനിത ഫുട്ബോൾ മത്സരവും ഫുട്ബോൾ കിറ്റ് വിതരണവും

9
Advertisement

ഇരിങ്ങാലക്കുട: ജെ.സി.ഐ. ഇരിങ്ങാലക്കുട ലേഡി ജേസി വിംഗിന്റെ നേതൃത്വത്തിൽ കളിയിടങ്ങൾ സ്ത്രീകൾക്ക് അന്യമല്ല എന്ന മുദ്രവാക്യവുമായി അവിട്ടത്തൂർ എൽ.ബി.എസ്.എം.എച്ച്.എസ്. സ്കൂൾ ഗ്രൗണ്ടിൽ വെച്ച് ശ്രീനന്ദന ഇ.എ യുടെ നേതൃത്വത്തിലുള്ള എൽ.ബി.എസ്.എം. ഫുട്ബോൾ അക്കാദമിയും നിഷിന നിസാറിന്റെ നേതൃത്വത്തിലുള്ള ലേഡി ജേസി വിംഗും തമ്മിലുള്ള പ്രദർശന മൽസരം ഇരിങ്ങാലക്കുട വനിത പോലീസ് സ്റ്റേഷൻ സബ് ഇൻസ്പെക്ടർ എൻ.എ. വിനയ ലേഡി ജേസി വിംഗ് ചെയർപേഴ്സൺ നിഷിന നിസാറിന് ഫുട്ബോൾ നൽകി കൊണ്ട് ഉൽഘാടനം ചെയ്തു നിഷിന നിസാർ അദ്ധ്യക്ഷത വഹിച്ച യോഗത്തിൽ ജെ.സി.ഐ. പ്രസിഡന്റ് മെജോ ജോൺസൺ ഫുട്ബോൾ അക്കാദമി ഡയറക്ടർ മുൻ സന്തോഷ് ട്രോഫി താരം തോമസ് കാട്ടു ക്കാരൻ പ്രോഗ്രാം ഡയറക്ടർ റോസ്മിൻ ഷിജു രജിത ലീജോ ഷീമ ജോസ് ട്രീസ ഡയസ് ധന്യ ജിസൻ സിബി ജോളി ശ്രീനന്ദന ഇ.എ. എന്നിവർ പ്രസംഗിച്ചു ഫുട്ബോൾ കിറ്റുകൾ എൽ.ബി.എസ്.എം.എച്ച്.എസി. ഫുട്ബോൾ അക്കാഡമി ക്കും വനിത എസ്.ഐ.ക്കും നിസാർ അഷറഫ് കൈമാറി പ്രദർശന മൽസരം സമനിലയിൽ സമാപിച്ചു.

Advertisement