തുറവൻക്കാട് ഊക്കൻ മെമ്മോറിയൽ സ്ക്കൂൾ വാർഷികം

14

പുല്ലൂർ:തുറവൻക്കാട് ഊക്കൻ മെമ്മോറിയൽ സ്ക്കൂൾ വാർഷികവും അധ്യാപക രക്ഷാകർതൃ ദിനവും യാത്രയപ്പും സമുചിതമായി കൊണ്ടാടി മദർ ജനറൽ റവ സി റിൻസി സി എസ് സി അധ്യക്ഷത വഹിച്ച യോഗത്തിൽ മുരിയാട് ഗ്രാമ പഞ്ചായത്ത് പ്രസിഡന്റ് ജോസ് ചിറ്റലപ്പിളിയും, സ്ക്കൂൾ സ്റ്റുഡൻസ് പ്രതിനിധിയുമായ മാസ്റ്റർ വോൺ വർഗ്ഗീസ് ചേർന്ന് ഭദ്രദീപം തെളിയിച്ച് ഉൽഘാടനം ചെയ്തു. ഡി പോൾ പ്രൊവിൻഷൽ സൂപ്പിരയൽ റവ.സി.മനീഷ സി എസ് സി തൃശ്ശൂർ പ്രൊവിൻഷ്യൽ റവ സി വെൺമ, പ്രധാനധിപ്പിക സി. ജെർമെയ്ൻ, തുറവൻക്കുന്ന് സെന്റ് ജോസഫ് പള്ളി വികാരി റവ ഫാ ഷാജു ചിറയത്ത് പി ടി എ പ്രസിഡന്റ് അജോ ജോൺ പഞ്ചായത്ത് അംഗങ്ങളായ റോസ്മി ജയേഷ്, തോമസ് തൊകലത്ത്, പൂർവ്വ വിദ്യാർത്ഥി പ്രതിനിധി സിൽജോ ആന്റണി, പി ടി വൈസ് പ്രസിഡന്റ് റിജോ കൂനൻ മാഗസിൻ പ്രശാനവും നടത്തിപി ടി എ പ്രതിനിധികളായ , ലിജോ മൂഞ്ഞേലി, കീർത്തി, സി. നിമിഷ, സി. ഫെമിൻ, സി. ഗിൽഡാസ് എന്നിവർ പ്രസംഗിച്ചു.

Advertisement