സ്ഥാപന വൽക്കരണമല്ല സഭ യുടെ ലക്ഷ്യം പാർശ്വവൽക്കരിക്കപെട്ടവരുടെ പക്ഷം ചേരുകയാണ് സഭയുടെ ലക്ഷ്യം

43
Advertisement

ഇരിങ്ങാലക്കുട: സ്ഥാപന വൽക്കരണമല്ല സഭയുടെ ലക്ഷ്യമെന്നും പാർശ്വവൽക്കരിക്കപ്പെട്ടവരുടെ പക്ഷം ചേർന്ന് അവരുടെ ക്ഷേമമാണ് സഭ ലക്ഷ്യം വക്കുന്നത് എന്നും ഇരിങ്ങാലക്കുട രൂപത മെത്രാൻ മാർ പോളി കണ്ണൂക്കാടൻ അഭിപ്രായപ്പെട്ടു ഇരിങ്ങാലക്കു രൂപത പാസ്റ്ററൽ കൗൺസിൽ സമ്മേളനം ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു സംസാരിക്കുകയായിരുന്നു ബിഷപ്പ് വികസനത്തെ സഭ സ്വാഗതം ചെയ്യുന്നു എന്നാൽ അതിന്റെ പേരിൽ കുടിയൊഴിപ്പിക്കുന്നവരെ പുനരധിവസിപ്പിക്കണമെന്നും ബിഷപ്പ് കൂട്ടി ചേർത്തു ബിഷപ്സ് ഹൗസിൽ ചേർന്ന സമ്മേളനത്തിൽ പാസ്റ്ററൽ കൗൺസിൽ സെക്രട്ടറി ടെൽസൺ കോട്ടോളി റിപ്പോർട്ട് അവതരിപ്പിച്ചു രൂപത വികാരി ജനറാൾമാരായ മോൺ ജോസ് മഞ്ഞളി മോൺ ജോയ് പാല്ല്യേക്കര മോൺ ജോസ് മാളിയേക്കൽ പാസ്റ്ററൽ കൗൺസിൽ സെക്രട്ടറിമാരായ ഫാ.ജെയിസൺ കരിപ്പായി ടെൽസൺ കോട്ടോളി ആനി ഫെയ്ത്ത് എന്നിവർ പ്രസംഗിച്ചു കേരള സഭ നവീകരണത്തെ സംബന്ധിച്ച് കെ.സി.ബി.സി. ഡോക് ട്രൈനൽ കമ്മീഷൻ സെക്രട്ടറി ഡോ.ഫാ.സ്റ്റാൻലി മാതിരപ്പിള്ളി ക്ലാസെടുത്തു രുപത ചാൻസലർ ഫാ. നെവിൻ ആട്ടോക്കാരൻ വൈസ് ചാൻസലർ ഫാ. അനീഷ് പല്ലിശ്ശേരി ഫൈനാൻസ് ഓഫിസർ ഫാ. ലിജോ കോങ്കോത്ത് ഫാ. ഫെമിൻ ചിറ്റിലപ്പിള്ളി എന്നിവർ നേതൃത്വം നൽകി.

Advertisement