കലാജാഥയെ വരവേൽക്കാൻ സംഘാടക സമിതി രൂപീകരിച്ചു

14
Advertisement

ഇരിങ്ങാലക്കുട: കേരള ശാസ്ത്രസാഹിത്യ പരിഷത്ത് സംസ്ഥാന വ്യാപകമായി ഇക്കൊല്ലം നടത്തുന്ന ‘ഒന്ന് ‘ എന്ന നാടകയാത്ര (ശാസ്ത്ര കലാജാഥക്ക്) ഇരിങ്ങാലക്കുടയിൽ സംഘാടക സമിതി രൂപീകരിച്ചു. ഏപ്രിൽ 7 വ്യാഴാഴ്ച്ച 3.30 ന് ക്രൈസ്റ്റ് കോളേജ് അങ്കണമാണ് വേദി.പ്രകൃതിയും മനുഷ്യനും തമ്മിലുള്ള പാര്യസ്പരതയിലൂന്നിയ ജീവിതയാത്രയിലൂടെ മാത്രമെ പുതുതലമുറകൾക്ക് നിലനിൽക്കാനാവൂ.ഏകലോകം ഏകാരോഗ്യം എന്ന വിഷയത്തെ ആസ്പദമാക്കിയാണ് ഇക്കൊല്ലത്തെ ‘ഒന്ന് ‘ എന്ന നാടകാവിഷ്ക്കാരം.ക്രൈസ്റ്റ് കോളേജിൽ നടന്ന സംഘാടക സമിതി രൂപീകരണ യോഗം പ്രിൻസിപ്പൽ ഡോ:റവ ഫാ: ജോളി ആൻഡ്രൂസ് ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു. പരിഷത്ത് മേഖലാ പ്രസിഡണ്ട് ദീപ ആന്റണി അദ്ധ്യക്ഷത വഹിച്ചു.അഡ്വ: കെ.പി.രവി പ്രകാശ് വിശദീകരണം നടത്തി.റഷീദ് കാറളം സംഘാടക സമിതി ഭാരവാഹികളെ തീരുമാനിക്കാനുള്ള നിർദ്ദേശം വെച്ചു.രക്ഷാധികാരികൾ ഡോ : ആർ.ബിന്ദു (ബഹു:ഉന്നത വിദ്യാഭ്യാസ മന്ത്രി) സോണിയ ഗിരി (മുൻസിപ്പൽ ചെയർ പേർസൺ)ചെയർമാൻ: ഡോ:റവഫാ: ജോളി ആൻഡ്രൂസ്.( പ്രിൻസിപ്പൽ ക്രൈസ്റ്റ് കോളേജ്)ജനറൽ കൺവീനർ ജെയ്മോൻ സണ്ണി.പുസ്തക പ്രചരണം: ചെയർമാൻ – ഡോ : സോണി ജോൺ കൺവീനർ: റഷീദ് കാറളം മേഖലാ സെക്രട്ടറി എ.ടി. നിരൂപ് ,ഡോ: കെ.വൈ.ഷാജു, ഡോ: അമ്പിളി ജയൻ, ഡോ: ശ്രീവിദ്യ, മൂവിഷ് മുരളി, സജിത രാധാകൃഷ്ണൻ ,ജിബിൻ, വി.ആർ.പ്രശാന്ത് ,ഡിജോ ഡാമിയൻ, വി.എൻ.കൃഷ്ണൻക്കുട്ടി, വി.എ.മോഹനൻ എന്നിവർ പങ്കെടുത്തു.95People reached1Engagement-4.5x lowerDistribution scoreBoost post1 ShareLikeCommentShare

Advertisement