പുല്ലൂർ സേക്രഡ് ഹാർട്ട് മിഷൻ ഹോസ്പിറ്റലിൽ ആധുനിക രീതിയിൽ നവീകരിച്ച വെന്റിലേറ്റർ കെയർ സൗകര്യത്തോടു കൂടിയ മെഡിക്കൽ ICU വിന്റെ ഉൽഘാടനം 2021 ഓഗസ്റ്റ് 24 ചൊവ്വാഴ്ച 12.00 ന്

100

പുല്ലൂർ :സേക്രഡ് ഹാർട്ട് മിഷൻ ഹോസ്പിറ്റലിൽ ആധുനിക രീതിയിൽ നവീകരിച്ച വെന്റിലേറ്റർ കെയർ സൗകര്യത്തോടു കൂടിയ മെഡിക്കൽ ICU വിന്റെ ഔദ്യോഗിക ഉൽഘാടനം മുരിയാട് പഞ്ചായത്ത് പ്രസിഡന്റ് ജോസ് ചിറ്റിലപ്പിള്ളി 2021 ഓഗസ്റ്റ് 24 ചൊവ്വാഴ്ച 12 .00 നു നിർവഹിക്കുന്നു. ഒരു ഇൻവാസിവ് വെന്റിലേറ്ററും രണ്ടു നോൺ ഇൻവാസിവ് വെന്റിലേറ്ററും ഉൾപ്പെടുന്ന ഫോർ ബെഡ് മെഡിക്കൽ ICU ആണ് സേക്രഡ് ഹാർട്ട് മിഷൻ ഹോസ്പിറ്റലിൽ സജ്ജമാക്കിയിരിക്കുന്നത്. ആശുപത്രിയിൽ മെഡിക്കൽ ഡിപ്പാർട്ട്മെൻ്റിൽ രാവിലെ ഒമ്പതു മാണി മുതൽ വൈകീട്ട് എട്ടുമണി വരെ ഡോക്ടർ റീറ്റ, ഡോക്ടർ ഡെയിൻ ആന്റണി , ഡോക്ടർ മാർട്ടിൻ അഗസ്റ്റിൻ, സെപ്റ്റംബർ ഒന്നു മുതൽ ഡോക്ടർ സിജു ജോസ് കൂനൻ തുടങ്ങിയ ജനറൽ ഫിസിഷ്യന്മാരുടെ സേവനം ലഭ്യാക്കിയിട്ടുണ്ട്.

Advertisement