ഇരിങ്ങാലക്കുട ബി.ആര്‍.സിയുടെ ആഭിമുഖ്യത്തില്‍ ട്വിന്നിംങ്ങ് പ്രോഗ്രാം സംഘടിപ്പിച്ചു

321
Advertisement

ഇരിങ്ങാലക്കുട-  സമഗ്ര ശിക്ഷ കേരളം, ഇരിങ്ങാലക്കുട ബി.ആര്‍.സിയുടെ ആഭിമുഖ്യത്തില്‍ ബി.ആര്‍.സി പരിധിയിലുള്ള എസ്.പി.കെ.സി. എം.എം.ജി.യു.പി.എസ് മാടായിക്കോണം, എ.എല്‍.പി.എസ് കാറളം എീ സ്‌കൂളുകള്‍ തമ്മിലുള്ള ട്വിിങ്ങ് പ്രോഗ്രം പ്രൗഢമായ പരിപാടികളാല്‍ സമ്പന്നമായി. ഇരിങ്ങാലക്കുട മുന്‍സിപ്പല്‍ വാര്‍ഡ് കൗസിലര്‍ പി.വി .പ്രജിഷ് ഉദ്ഘാടനം നിര്‍വ്വഹിച്ച ചടങ്ങില്‍ പി.ടി.എ പ്രസിഡന്റ്  കുമാരന്‍ എ.സി അധ്യക്ഷനായിരുന്നു. എച്ച്.എം  കനകവല്ലി ടീച്ചര്‍ സ്വാഗതമേകി. വാര്‍ഡ് കൗസിലര്‍  അംബിക പള്ളിപ്പുറത്ത് , ബി.പി.ഒ  സുരേഷ്ബാബു എന്‍.എസ്, ഡയറ്റ് ഫാക്കല്‍റ്റി സനോജ് എം.ആര്‍, കാറളം പ്രധാനാധ്യാപിക മേരി ടീച്ചര്‍ എന്നിവര്‍ സിഹിതരായിരുന്നു. കാറളം പ്രധാനാധ്യാപിക  മേരി ടീച്ചറുടെ നേതൃത്വത്തില്‍ സ്‌കൂളിലെ അധ്യാപകരും , പി.ടി.എ പ്രതിനിധികളും കുട്ടികളുമടങ്ങുന്ന  സംഘത്തെ ബാന്റ് മേളം, കരകാട്ടം, പാവനാടകം, പലഹാരമേള, തുടങ്ങിയ വൈവിധ്യമാര്‍ന്ന പ്രവര്‍ത്തനങ്ങളിലൂടെയാണ് സ്വീകരിച്ചത്. സ്‌കൂളിലെ സയന്‍സ് പാര്‍ക്ക്, ആര്‍ട്ട് ഗ്യാലറി, എന്നിവ അതിഥികളില്‍ വളരെയധികം കൗതുകമുളവാക്കി.

Advertisement