വായനാപക്ഷാചരണത്തോടനുബന്ധിച്ച അസ്വാദനക്കുറിപ്പ് രചനാമല്‍സരം സംഘടിപ്പിക്കുന്നു

463
Advertisement

ഇരിങ്ങാലക്കുട: വായനാപക്ഷാചരണത്തോടനുബന്ധിച്ച് മുകുന്ദപുരം താലൂക്കിലെ അദ്ധ്യാപകര്‍, സ്‌കൂള്‍ വിദ്യാര്‍ത്ഥികള്‍,മറ്റുള്ളവര്‍ എന്നീ മൂന്ന് വിഭാഗങ്ങളിലായി അസ്വാദനക്കുറിപ്പ് രചനാമല്‍സരം സംഘടിപ്പിക്കുന്നു.മല്‍സരാര്‍ത്ഥികള്‍ക്ക് തങ്ങള്‍ വായിച്ചിട്ടുള്ള ഏത് കൃതിയെപ്പറ്റിയും എഴുതാം. ഓരോ സ്‌കൂളില്‍നിന്നും വിദ്യാര്‍ത്ഥികളുടെ രചനകളില്‍ എറ്റവും മികച്ച ഒന്ന് തെരഞ്ഞെടുത്താണു സ്‌ക്കൂള്‍ അധികൃതര്‍ മല്‍സരത്തിനയക്കേണ്ടത്.വിജയികള്‍ക്ക് ജൂലായ് 7നു ആനന്ദപുരം ശ്രീകൃഷ്ണ സ്‌കൂളില്‍ വെച്ച് നടക്കുന്ന സമാപന പരിപാടിയില്‍ സമ്മാനങ്ങല്‍ വിതരണം ചെയ്യും. രചനകള്‍ ജൂലായ് 2നകം സെക്രട്ടറി,താലൂക്ക് ലൈബ്രറി കൗണ്‍സില്‍,അയ്യങ്കാവ് മൈതാനിക്കു സമീപം,ഇരിങ്ങാലക്കുട – 680121 എന്ന വിലാസത്തില്‍ ലഭിച്ചിരിക്കണം.ഫോണ്‍:9288147061.

 

Advertisement