മാള ബ്ലോക്ക് ടൗണ്‍ സഹകരണ ബാങ്കിന്റെ ഹൈടെക് നീതി ലാബ് ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു

448
Advertisement

അഷ്ടമിച്ചിറ- മാള ബ്ലോക്ക് ടൗണ്‍ സഹകരണ ബാങ്കിന്റെ ഹൈടെക് നീതി ലാബ് കൊടുങ്ങല്ലൂര്‍ എം എല്‍ എ അഡ്വ .വി ആര്‍ സുനില്‍ കുമാര്‍ ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു.ബാങ്ക് പ്രസിഡന്റ് അയ്യപ്പന്‍ ആങ്കാരത്ത് അദ്ധ്യക്ഷത വഹിച്ചു.മാള ബ്ലോക്ക് പഞ്ചായത്ത് പ്രസിഡന്റ് വര്‍ഗ്ഗീസ് കാച്ചപ്പിള്ളി ,മാള ഗ്രാമപഞ്ചായത്ത് പ്രസിഡന്റ് പി കെ സുകുമാരന്‍ മുഖ്യാതിഥികളായിരുന്നു.ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് മെമ്പര്‍ നിര്‍മ്മലല്‍ പാത്താടന്‍
മാള ബ്ലോക്ക് പഞ്ചായത്ത് വികസന സ്റ്റാന്‍ഡിംഗ് കമ്മിറ്റി ചെയര്‍മാന്‍ ടി പി രവീന്ദ്രന്‍ ,പഞ്ചായത്ത് മെമ്പര്‍ രാധാ ഭാസ്‌കരന്‍ ,ബാങ്ക് ഡയറക്ടര്‍ വി എം സ്റ്റീഫന്‍ ,നീതി ക്ലിനിക്ക് ഡോ .രഞ്ജിത്ത് കെ ആര്‍ ,അഷ്ടമിച്ചിറ വ്യാപാരി വ്യവസായി പ്രസിഡന്റ് വിന്‍സെന്റ് ഇല്ലിക്കാണി എന്നിവര്‍ പ്രസംഗിച്ചു.ബാങ്ക് വൈസ് പ്രസിഡന്റ് എ സി ജോണ്‍സണ്‍ സ്വാഗതവും സെക്രട്ടറി ഷാജു വാഴപ്പിള്ളി നന്ദിയും രേഖപ്പെടുത്തി

Advertisement