ഇരിഞ്ഞാലക്കുട സെന്റ് മേരീസ് ഹയര്‍ സെക്കണ്ടറി സ്‌കൂളിന് ബാസ്‌ക്കറ്റ്ബാള്‍ കോര്‍ട്ട് സമര്‍പ്പിച്ചു

627

ഇരിഞ്ഞാലകുട:ഇരിഞ്ഞാലകുട സെന്റ് മേരീസ് ഹയര്‍ സെക്കണ്ടറി സ്‌കൂളില്‍ ഹൈടെക്ക് ബാസ്‌ക്കറ്റ്ബാള്‍ കോര്‍ട്ട് ഉല്‍ഘാടനയോഗം മുനിസിപ്പല്‍ ചെയര്‍പേഴ്‌സണ്‍ നിമ്യഷിജു നിര്‍വഹിച്ചു കോര്‍ട്ട് സ്‌കൂളിന് സൗത്ത് ഇന്‍ന്ത്യന്‍ ബാങ്ക് റിജണല്‍ ഹെഡ് ജനറല്‍ മാനേജര്‍ കെ.ജി.ചാക്കോ സമര്‍പ്പിച്ചു. സൗത്ത് ഇന്ത്യന്‍ ബാങ്കിന്റെ സി എസ് ആര്‍ ഫണ്ട് അഞ്ച് ലക്ഷം രൂപ ഉപയോഗിച്ച് കൊണ്ട് ഈ ഹൈടെക്ക് കോര്‍ട്ട് പണി പൂര്‍ത്തികരിച്ചിരിക്കുന്നത് യോഗത്തില്‍ സ്‌ക്കൂള്‍ മാനേജര്‍ റവ.ഫാ.ആന്റൂ ആലപ്പാടന്‍ അദ്ധ്യക്ഷത വഹിച്ച യോഗത്തില്‍ കൗണ്‍സിലര്‍ റോക്കി ആളൂക്കാരന്‍, കൈക്കാരന്‍മാരായ പ്രൊഫ. ഇ ടി ജോണ്‍, ലോറന്‍സ് ആളൂക്കാരന്‍, ഫ്രാന്‍സിസ്‌കോക്കാട്ട്, റോബിന്‍ കാളിയേങ്കര, പ്രിന്‍സിപ്പല്‍ റെക്ടി കെ.ടി., പി ടി എ പ്രസിഡന്റ് തോമസ് തൊകലത്ത് എന്നിവര്‍ പ്രസംഗിച്ചു.

 

Advertisement