ഇരിങ്ങാലക്കുട ബ്ലോക്ക് പഞ്ചായത്തിന്റെ വിജയദിനവും പ്രതിഭാ പുരസ്‌കാര ചടങ്ങും പിടി ആര്‍ ഹാളില്‍ നടന്നു

458
Advertisement

ഇരിങ്ങാലക്കുട ബ്ലോക്ക് പഞ്ചായത്തിന്റെ വിജയദിനവും പ്രതിഭാ പുരസ്‌കാര ചടങ്ങും പിടി ആര്‍ ഹാളില്‍ വച്ച് നടന്നു. മോട്ടിവേഷന്‍ ക്ലാസ്സ് ശ്രീമതി ഷിഫയും ശ്രീ മന്‍സൂര്‍ അലിയും (യുണിവേഴ്‌സല്‍ കോളേജ് ഓഫ് എന്‍ജിനീയറിംഗ്) കൂടി നയിച്ചു | A S ലഭിച്ച ഹരികല്ലിക്കാട്ടിന്റെ സാന്നിദ്ധ്യം പ്രതിഭകള്‍ക്ക് ആവേശമായി പുര സ്‌കാരദാന ചടങ്ങിന് ബ്ലോക്ക് പ്രസിഡന്റ് ശ്രീ VA മനോജ് കുമാര്‍ അധ്യക്ഷത വഹിച്ചു. ബഹു: ചാലക്കുടി mp ശ്രീ ഇന്നസെന്റ് ഉദ്ഘാടനം നിര്‍വ്വഹിച്ചു. പൊതു വിദ്യാഭ്യാസ സ്ഥാപനങ്ങളില്‍ 100 % വിജയം നേടിയ വിദ്യാലയങ്ങള്‍ക്കും IAS സെലക്ഷന്‍ നേടിയ ഹരികല്ലിക്കാട്ടിലിനും പൊതു വിദ്യാലയങ്ങളില്‍ പഠിച്ച് SSLC ക്കും +2 വിനും 90% അതിനു മുകളിലും മാര്‍ക്ക് നേടി വിജയിച്ച പ്രതിഭകള്‍ക്കും പുരസ്‌കാരം നല്‍കി ആദരിച്ചു പുരസ്‌കാര സമര്‍പ്പണം ജില്ലാ പഞ്ചായത്തംഗം ശ്രീ TG ശങ്കരനാരായണന്‍ നിര്‍വ്വഹിച്ചു’ ‘ചടങ്ങിന് ആരോഗ്യ വിദ്യാഭ്യാസ സ്റ്റാന്റിങ്ങ് കമ്മറ്റി ചെയര്‍മാന്‍ ശ്രീമതി വനജ ജയന്‍ സ്വാഗതവും BD 0 ശ്രീജിത്ത് നന്ദിയും പറഞ്ഞു

 

Advertisement