അമ്മമാര്‍ക്ക് ഇഫ്താര്‍ വിരുന്നൊരുക്കി മുസ്ലീം ലീഗ്

494
Advertisement

ഇരിങ്ങാലക്കുട : മുസ്ലീം ലീഗ് മണ്ഡലം കമ്മിറ്റിയുടെ ആഭിമുഖ്യത്തില്‍ സൗഹൃദ കൂട്ടായ്മയും ശാന്തി സദനത്തിലെ അമ്മമാരോടൊപ്പം ഇഫ്താര്‍ സംഗമവും നടത്തി. മൂസ്ലീം ലീഗ് സംസ്ഥാന സെക്രട്ടറി സി.എച്ച് റഷീദ് ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു. മണ്ഡലം പ്രസിഡന്റ് കെ.എ റിയസുദ്ദീന്‍ അധ്യക്ഷത വഹിച്ചു.മുന്‍ ചീഫ് വിപ്പ് അഡ്വ. തോമസ് ഉണ്ണിയാടന്‍, കിഡ്നി ദാനം നല്‍കിയ സി.റോസ് ആന്റോയെ ഉപഹാരം നല്‍കി ആദരിച്ചു.ഇരിങ്ങാലക്കുട ബ്ലോക്ക് പഞ്ചായത്ത് പ്രസിഡന്റ് വി.എ മനോജ്കുമാര്‍ മുഖ്യപ്രഭാഷണം നടത്തി. നഗരസഭ ചെയര്‍പേഴ്സണ്‍ നിമ്മ്യ ഷിജു മുഖ്യാതിഥിയായിരുന്നു. കൂടല്‍മാണിക്യം ദേവസ്വം പ്രസിഡന്റ് പ്രദീപ് മേനോന്‍, കത്തീഡ്രല്‍ വികാരി ഫാ.ഡോ.ആന്റു ആലപ്പാടന്‍്, ടൗണ്‍ മസ്ജിദ്ദ് ഇമാം പി.എന്‍.എം കബീര്‍ മൗലവി. ഡി.സി.സി സെക്രട്ടറിമാരായ ആന്റോ പെരുമ്പിളളി ,അഡ്വ. എം.എസ് അനില്‍കുമാര്‍, ബി.ജെ.പി മണ്ഡലം പ്രസിഡന്റ് ടി.എസ് സുനില്‍കുമാര്‍, പി.ടി.ആര്‍ അബ്ദുള്‍ സമദ്, പ്രസ് ക്ലബ്ബ് പ്രസിഡന്റ് വി.ആര്‍ സുകുമാരന്‍, ടി.കെ വര്‍ഗ്ഗീസ്. വി.എം അബ്ദുളള, രാം കുമാര്‍ നമ്പൂതിരി, സി.പി അബ്ദുള്‍ കരീം, ഡോ. മാര്‍ട്ടിന്‍, പി.ബി മനോജ് , വി.എസ് റഷീദ്, സ്വാലിഹ് എന്നിവര്‍ സംസാരിച്ചു.

 

Advertisement