ബദല്‍ ജീവിത സന്ദേശവുമായി ഞാറ്റുവേലമഹോത്സവത്തിന്റെ തുണി സഞ്ചി വിപണിയിലേക്ക്

453
Advertisement

ഇരിങ്ങാലക്കുട : ഞാറ്റുവേല മഹോത്സവത്തിന്റെ പ്രകൃതി സൗഹൃദ സന്ദേശമുയര്‍ത്തി തുണി സഞ്ചി വിപണിയിലിറക്കി.ജ്യോതിസ് കോളേജില്‍ ചേര്‍ന്ന ഞാറ്റുവേല ഹരിതസംഗമത്തില്‍ വച്ച് വേളൂക്കര ഗ്രാമപഞ്ചായത്ത് പ്രസിഡന്റ് ഇന്ദിരാ തിലകന്‍ കാട്ടൂര്‍ സഹകരണ ബാങ്ക് പ്രസിഡന്റ് രാജലക്ഷ്മി കുറുമാത്തിന് നല്‍കി കൊണ്ടാണ് തുണി സഞ്ചി ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തത്.മുന്‍ എം പി പ്രൊഫ .സാവിത്രി ലക്ഷ്മണന്‍ ചടങ്ങില്‍ അധ്യക്ഷത വഹിച്ചു.ജില്ലാ പഞ്ചായത്തംഗങ്ങളായ എന്‍ കെ ഉദയപ്രകാശ് ,കാതറിന്‍ പോള്‍ ,നഗരസഭാ സ്റ്റാന്‍ഡിംഗ് കമ്മിറ്റി ചെയര്‍മാന്‍ പി എ അബ്ദുള്‍ ബഷീര്‍ ,വേളൂക്കര ഗ്രാമപഞ്ചായത്ത് വൈസ് പ്രസിഡന്റ് കെ ടി പീറ്റര്‍ ,ഡോ എസ് ശ്രീകുമാര്‍ ,പി തങ്കപ്പന്‍ മാസ്റ്റര്‍ ,സി റോസ് ആന്റോ ,മുന്‍ നഗരസഭ ചെയര്‍പേഴ്‌സണ്‍ സോണിയാ ഗിരി ,കൗണ്‍സിലര്‍മാരായ രമേഷ് വാര്യയര്‍ ,അമ്പിളി ജയന്‍ ,അംബിക പള്ളിപ്പുറം ,ശ്രീജ സുരേഷ് ,കോ-ഓഡിനേറ്റര്‍മാരായ റഷീദ് കാറളം ,ഡോ ഇ ജെ വിന്‍സെന്റ് ,രജനി ഗിരിജന്‍ ,സെബാസ്റ്റിയന്‍ മാളിയേക്കല്‍ ,ഷീജാ മോഹനന്‍ ,ഉണ്ണി കൃഷ്ണന്‍ കിഴുത്താണി ,രാധാകൃഷ്ണന്‍ വെട്ടത്ത്,പി കെ ഭാസി ,ജോമി ജോണ്‍ എന്നിവര്‍ പ്രസംഗിച്ചു.ടെല്‍സണ്‍ കെ പി സ്വാഗതവും ,ലതാ സുരേഷ് നന്ദിയും പറഞ്ഞു.ഞായറാഴ്ച്ച ഉച്ചതിരിഞ്ഞ് 3.30 ന് പുഴയോരത്തൊരു സായാഹ്നം റിവര്‍ അസംബ്ലി പരിപാടി ജയരാജ് വാര്യര്‍ ഉദ്ഘാടനം ചെയ്യും .ഡോ കുസുമം ജോസഫ് മുഖ്യാതിഥിയായിരിക്കും

Advertisement