മാപ്രാണത്ത് യുവജനങ്ങള്‍ക്കായി ‘സൗഹൃദം യുവജനസമിതി ‘.

678

മാപ്രാണം:മാപ്രാണത്ത് യുവജനങ്ങള്‍ക്കായി ‘സൗഹൃദം യുവജനസമിതി ‘ നിലവില്‍ വന്നു.മാപ്രാണം സൗഹൃദം യുവജനസമിതിയുടെ ഉദ്ഘടനപ്രവര്‍ത്തനത്തോടനുബന്ധിച്ചു 2018 ലെ S S L C പരിക്ഷക്കു A+ കിട്ടിയവരെ അനുമോദിക്കുകയും രാഷ്ട്രപതിയുടെ ജീവന്‍ രക്ഷ പഥക് ലഭിച്ച ശ്രീ എബിന്‍ ചാക്കോ യെ ആദരിക്കുകയും ചെയ്തു. ചടങ്ങില്‍ 151 വിദ്യാര്‍ത്ഥികള്‍ക്ക് പഠനഉപകരണ സഹായ വിതരണവും നടത്തി യുവജനസമിതി പ്രസിഡന്റ്  ഷാന്റോ പള്ളിത്തറയുടെ അദ്യക്ഷതയില്‍, കെ. പി. സി. സി ജനറല്‍ സെക്രട്ടറി എം. പി ജാക്ക്‌സണ്‍ യോഗം ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു, മുഖ്യാതിഥി ഇരിഞ്ഞാലക്കുട ചെയര്‍പേഴ്‌സണ്‍ ശ്രീമതി നിമ്മ്യ ഷിജു, മാപ്രാണം ഹോളി ക്രോസ്സ് റെക്ടര്‍ ഫാ. ഡോ. ജോജോ ആന്റണി തൊടുപറമ്പില്‍, ചാലക്കുടി സബ് ഇന്‍സ്പെക്ടര്‍ ജയേഷ് ബാലന്‍, മുനിസിപ്പല്‍ കൗണ്‍സിലേഴ്സ് ജിനി മാത്യു, ബിജി അജയന്‍ എന്നിവരും പങ്കെടുത്തു

 

Advertisement