നീഡ്‌സ് കരുണയും കരുതലും’ പദ്ധതിക്ക് തുടക്കമായി

417
Advertisement

ഇരിങ്ങാലക്കുട: നീഡ്‌സ് നടത്തി വരുന്ന ജീവകാരുണ്യ പ്രവര്‍ത്തികളുടെ ഭാഗമായി ‘നീഡ്‌സ്’ കരുണയും കരുതലും’ പദ്ധതിയുടെ ഉദ്ഘാടനം മജീഷ്യന്‍ പ്രൊഫ.ഗോപിനാഥ് മുതുക്കാട് നിര്‍വഹിച്ചു. തുടര്‍ച്ചയായി എല്ലാ മാസവും ആദ്യ ശനിയാഴ്ച്ച നിര്‍ധന രോഗികള്‍ക്ക് ചികിത്സാസഹായം നല്‍കുക എന്നതാണ് പദ്ധതിയുടെ ലക്ഷ്യം.
ചടങ്ങില്‍ നീഡ്‌സ് പ്രസിഡന്റ് തോമസ് ഉണ്ണിയാടന്‍ അധ്യക്ഷത വഹിച്ചു. വൈസ് പ്രസിഡന്റുമാരായ പ്രൊഫ.ആര്‍.ജയറാം, ഡോ.എസ്.ശ്രീകുമാര്‍ ,സെക്രട്ടറിമാരായ ബോബി ജോസ്, എം.എന്‍.തമ്പാന്‍, ട്രഷറര്‍ എസ് ബോസ്‌കുമാര്‍, കണ്‍വീനര്‍ കെ.പി.ദേവദാസ്, ജോ.കണ്‍വീനര്‍ ഗുലാം മുഹമ്മദ്, പത്മശ്രി സുന്ദര്‍ മേനോന്‍ എന്നിവര്‍ പ്രസംഗിച്ചു.ചടങ്ങില്‍ വെച്ച് നിര്‍ധനരായ രോഗികള്‍ക്ക് ചികിത്സാസഹായം കൈമാറി.
ഫോട്ടോ ക്യാപ്ഷന്‍’
ഇരിങ്ങാലക്കുട നീഡ്‌സ് നടത്തി വരുന്ന ജീവകാരുണ്യ പ്രവര്‍ത്തികളുടെ ഭാഗമായി ‘നീഡ്‌സ്’ കരുണയും കരുതലും’ പദ്ധതിയുടെ ഉദ്ഘാടനം മജീഷ്യന്‍ പ്രൊഫ.ഗോപിനാഥ് മുതുക്കാട് നിര്‍വഹിക്കുന്നു. പ്രസിഡന്റ് തോമസ് ഉണ്ണിയാടന്‍ സമീപം.

 

Advertisement