റോഡ് സുരക്ഷാ വാരാചരണത്തിന്റെ ഭാഗമായി ബോധവല്‍ക്കരണവും സുരക്ഷാ പരിശോധനയും

329
Advertisement

ഇരിങ്ങാലക്കുട : റോഡ് സുരക്ഷാ വാരാചരണത്തിന്റെ ഭാഗമായി ഇരിങ്ങാലക്കുട സെന്റ് ജോസഫ്‌സ് കോളേജിലെ എന്‍ സി സി യൂണിറ്റും പോലീസും സംയുക്തമായി ബോധവല്‍ക്കരണവും സുരക്ഷാ പരിശോധനയും നടത്തുന്നു. ഏപ്രില്‍ 27 ന് രാവിലെ 10 മണിക്ക് ഇരിങ്ങാലക്കുട പ്രൈവറ്റ് ബസ്സ്റ്റാന്റ് പരിസരത്ത് വച്ചു നടക്കുന്ന ചടങ്ങില്‍ ഡി വൈ എസ് പി ഫേമസ് വര്‍ഗീസ് മുഖ്യാതിഥിയായിരിക്കും. ഇരിങ്ങാലക്കുട സി ഐ സുരേഷ്, കൊടുങ്ങല്ലൂര്‍ സി ഐ ബിജുകുമാര്‍, സെന്റ് ജോസഫ്‌സ് കോളേജ് പ്രിന്‍സിപ്പല്‍ ഡോ.സി ക്രിസ്റ്റി തുടങ്ങിയവര്‍ പങ്കെടുക്കും. അസോസിയേറ്റ് എന്‍ സി സി ഓഫീസര്‍ ലഫ്റ്റനന്റ് ലിറ്റി ചാക്കോ സ്വാഗതവും എസ് ഐ വി വി തോമസ് നന്ദിയും പറയും. സുരക്ഷാ മാനദണ്ഡങ്ങളെല്ലാം കൃത്യമായി പാലിക്കുന്ന നല്ല ഡ്രൈവര്‍ക്ക് ഒരു ലിറ്റര്‍ പെട്രോള്‍ കൂപ്പണ്‍ സമ്മാനമായി നല്‍കും.

 

Advertisement