കനത്ത കാറ്റിലും മഴയിലും ഇരിങ്ങാലക്കുടയില്‍ നാശനഷ്ടം : കൂടല്‍മാണിക്യ ഉത്സവത്തിന്റെ അലങ്കാരങ്ങള്‍ ഒടിഞ്ഞ് വീണു

2760
Advertisement

ഇരിങ്ങാലക്കുട : അപ്രതിക്ഷിതമായി ഉണ്ടായ കനത്ത കാറ്റിലും മഴയിലും ഇരിങ്ങാലക്കുടയിലും പരിസര പ്രദേശങ്ങളിലും കനത്ത നാശനഷ്ടങ്ങള്‍ ഉണ്ടായി.കൂടല്‍ മാണിക്യം ക്ഷേത്ര ഉത്സവത്തിന്റെ ഭാഗമായി ക്ഷേത്രത്തിന് മുന്നില്‍ സ്ഥാപിച്ചിരുന്ന വൈദ്യൂത അലങ്കാരങ്ങള്‍ ഓടിഞ്ഞ് വീണു.വിശ്വനാഥപുരം ക്ഷേത്രത്തിന് സമീപം സ്ഥാപിച്ചിരുന്ന ഉത്സവത്തിന്റെ കമാനവും ഒടിഞ്ഞ് സമീപത്തേ പെട്ടികടയുടെ മുകളിലേയ്ക്ക് വീണു.കൂടാതെ ക്ഷേത്രത്തിന് സമീപത്ത അലങ്കാരങ്ങള്‍ക്കായി നിര്‍മ്മാണം പൂര്‍ത്തിയായി വന്നിരുന്ന ലെറ്റുകള്‍ പലതും കാറ്റില്‍ പറന്ന് പോയി.ഇന്ന് ഉദ്ഘാടനം ചെയ്ത എക്‌സിബിഷന്‍ സെന്ററിലും നാശനാഷ്ടങ്ങള്‍ ഉണ്ടായി.കൂടാതെ ഇരിങ്ങാലക്കുടയില്‍ കാട്ടുങ്ങച്ചിറ ധര്‍മ്മപോഷണ നഗറില്‍,സിവില്‍ സ്‌റ്റേഷന് സമീപം, പുല്ലൂര്‍ തുടങ്ങി നിരവധി സ്ഥലങ്ങളില്‍ മരങ്ങള്‍ ഒടിഞ്ഞ് വീണ് നാശനഷ്ടങ്ങള്‍ ഉണ്ടായിട്ടുണ്ട്.വൈദ്യുതി വിതരണം എല്ലായിടത്തും തടസ്സപ്പെട്ടിട്ടുണ്ട്.ഫയര്‍ഫോഴ്‌സ് മരങ്ങള്‍ മാറ്റി സ്ഥിതിഗതികള്‍ ശാന്തമാക്കി കൊണ്ടിരിക്കുകയാണ്.

 

Advertisement