വിഷു തലേ ദിവസം പടിയൂരിൽ ബിജെപി എൽ ഡി എഫ് സംഘർഷം

1678
Advertisement

പടിയൂർ: നിരന്തര രാഷ്ട്രീയ സംഘർഷ ബാധിത പ്രദേശമായ പടിയൂരിൽ പഞ്ചായത്ത് ഓഫീസിന് സമീപം വിഷു തലേ ദിവസം ബി ജെ പി ,എൽ ഡീ എഫ് പ്രവർത്തകർ തമ്മിൽ സംഘർഷം ഗുരുതരമായി പരിക്കേറ്റ അണ്ടികോട് പ്രശോഭ്, പൊള്ളാഞ്ചേരി മധു എന്നിവരെ ഇരിങ്ങാലക്കുട സഹകരണ ആശുപത്രിയിൽ പ്രേവേശിപ്പിച്ചു. ഇവരെ കൂടാതെ വീജിത്ത് ,പി പി വിഷ്ണു എന്നിവർക്കും പരിക്കേറ്റിട്ടുണ്ട് .പ്രവർത്തകർക്കിടയിൽ പടക്കം പൊട്ടിച്ച് ഇട്ടതും ആയി ബദ്ധപ്പെട്ടാണ് സംഘർഷം ആരംഭിക്കുന്നത്.20 ഓളം വരുന്ന ബി ജെ പി പ്രവർത്തകർ കൂട്ടത്തോടെ ആക്രമിക്കുകയായിരുന്നുവെന്ന് പരിക്കേറ്റ എൽ ഡി എഫ് പ്രവർത്തകർ പറഞ്ഞു. സംഭവം അന്വേഷിക്കാൻ വന്ന പഞ്ചായത്ത് പ്രസിഡന്റ് കെ.സി ബിജുവിന്റെ ബൈക്കിന്റെ താക്കോൽ ബി ജെ പി പ്രവർത്തകർ ഊരുകയും ഭീഷണിപെടുത്തിയതായും പറയുന്നു.പോലീസ് എത്തിയാണ് പ്രദേശത്ത് സംഘർഷത്തിന് അയവ് വരുത്തിയത് .കഴിഞ്ഞ വൈക്കം ക്ഷേത്ര ഉത്സവത്തിനും പ്രദേശത്ത് സമാന രീതിയിൽ സംഘർഷം നടന്നിരുന്നു.

Advertisement