വിഷു ദിനത്തിൽ ഇരിങ്ങാലക്കുട മാസ് മൂവീസ് പ്രദർശനം ആരംഭിക്കുന്നു.

1236
Advertisement

ഇരിങ്ങാലക്കുട:ഇരിങ്ങാലക്കുടക്ക് വിഷു കാഴ്ച്ചയായി മാസ് മൂവീസ് രണ്ട് തിയ്യേറ്ററുകളായി വിഷുദിനത്തിൽ പ്രദർശനം ആരംഭിക്കുന്നു. ജയറാം നായകനായ പഞ്ചവർണ്ണ തത്തയാണ് ഉദ്ഘാടന ചിത്രം.www.masmovieclub.com എന്ന വൈബ് സൈറ്റിൽ ഓണലൈൻ ആയി ടിക്കറ്റുകൾ ബുക്ക് ചെയ്യാവുന്നതാണ്. ദൃശ്യാനുഭവത്തിന്റെ പുത്തന്‍ ഭാവങ്ങള്‍ ഇരിങ്ങാലക്കുടക്കാര്‍ക്ക് സമ്മാനിക്കാന്‍ 34,000 ലുമെന്‍സ് ഔട്ട്പുട്ട് ഉള്ള ‘ക്രിസ്റ്റീ 4230’ എന്ന 4K പ്രൊജക്ടര്‍ അവതരിപ്പിക്കുന്ന തൃശ്ശൂരിലെ ആദ്യത്തെ തിയറ്ററായാണ് മാസ് എത്തുന്നത്.സൂപ്പര്‍താരങ്ങളുടെ പഞ്ച് ഡയലോഗുകള്‍ രോമഞ്ചത്തോടെ കേട്ടിരിക്കാന്‍ ‘ഇമ്മേഴ്‌സിവ് ഓഡിയോ’ എന്ന സാങ്കേതിക വിദ്യ ഉപയോഗിക്കുന്ന ഡോള്‍ബി അറ്റ്‌മോസ് സൗണ്ട് സിസ്റ്റവും ‘ക്ലിപ്ഷ് ഓഡിയോ’ എന്ന അമേരിക്കന്‍ സ്പീക്കര്‍ ബ്രാന്‍ഡുമാണ് മാസില്‍ ഒരുക്കിയിട്ടുള്ളത്. 3D ചിത്രങ്ങള്‍ക്ക് ലോകോത്തര നിലവാരത്തില്‍ കാണുന്നതിനായി സില്‍വര്‍ സ്‌ക്രീന്‍ ശ്രേണിയിലെ ഏറ്റവും ലേറ്റസ്റ്റ് ടെക്‌നോളജിയായ ‘2.7 ഗൈന്‍ മിറാജ് സില്‍വര്‍ സ്‌ക്രീന്‍ ആണ് മാസില്‍ സ്ഥാപിച്ചിരിക്കുന്നത്.വിശാലമായ കാര്‍ പാര്‍ക്കിംങ്ങ് സൗകര്യവും അടക്കം വിഷു ചിത്രങ്ങളുംമായി മാസ് മൂവിസ് നിങ്ങള്‍ക്ക് മുന്നില്‍ എത്തുകയാണ് .

ഇരിങ്ങാലക്കുട മാസ് മൂവീസിൽ വിഷു ദിനത്തിൽ ആദ്യ ചിത്രം പ്രദർശിപ്പിക്കും. ‘പഞ്ചവർണ്ണ തത്ത’ , ‘സ്വാതന്ത്രം അർദ്ധരാത്രിയിൽ’ എന്നിവയാണ് ചിത്രങ്ങൾ. റോയൽ ക്ലാസ് 200 രൂപ, ഗോൾഡ് ക്ലാസ് 118 രൂപ എന്നിങ്ങനെയാണ് ടിക്കറ്റ് നിരക്കുകൾ. റോയൽ ക്ലാസ് സ്‌ക്രീൻ ഒന്നിൽ മാത്രമേ ലഭ്യമുള്ളൂ. ഓൺലൈൻ ബുക്കിങ്ങിന് 20 രൂപയും, 3D കണ്ണടകൾക്ക് 30 രൂപയും അധിക ചാർജ് നൽകണം. പ്രദർശനത്തിനുള്ള ടിക്കറ്റുകൾ ഓൺലൈൻ വഴി ബുക്കിങ് ആരംഭിച്ചു.

Screen 1 [Dolby 4K Atmos] : പഞ്ചവർണ്ണ തത്ത, Show Time: 11:30 am, 03:00 pm, 06:15 pm, 09:30 pm.

Screen 2 [2K Dolby 7.1] : സ്വാതന്ത്രം അർദ്ധരാത്രിയിൽ, Show Time: 12:00 pm, 03:15 pm, 06:30 pm, 09:45 pm.

For online bookings : www.masmovieclub.com

Advertisement