കുടുംബബന്ധങ്ങളില്‍ വന്ന മൂല്യച്യൂതി ദേശദ്രോഹശക്തികള്‍ മുതലെടുക്കുന്നു : കെ.പി.ശശികലടീച്ചര്‍

508
Advertisement

ഇരിങ്ങാലക്കുട : കുടുംബാംഗങ്ങള്‍ തമ്മിലുള്ള ബന്ധങ്ങളില്‍ വന്ന ച്യൂതി മറ്റു ദേശദ്രോഹശക്തികള്‍ തന്ത്രപരമായി മുതലെടുക്കുകയാണെന്ന് ഹിന്ദു ഐക്യവേദി സംസ്ഥാന അദ്ധ്യക്ഷ കെ.പി.ശശികലടീച്ചര്‍ പറഞ്ഞു. മാപ്രാണം കുഴിക്കാട്ട് മഹാവിഷ്ണു ക്ഷേത്രത്തിലെ ശ്രീമദ് ഭാഗവതസപ്താഹയജ്ഞത്തോടനുബന്ധിച്ച് രണ്ടാം ദിവസം മാതൃകാകുടുംബസങ്കല്പത്തെ കുറിച്ച് പ്രഭാഷണം നടത്തുകയായിരുന്നു ശശികലടീച്ചര്‍. അടുത്ത കാലത്തു നടന്ന അഖിലയുടെ മതംമാറ്റം മുതലായ സംഭവങ്ങള്‍ ഇതാണ് കാണിക്കുന്നതെന്ന് ടീച്ചര്‍ പറഞ്ഞു. കുടുംബബന്ധങ്ങളിലെ മൂല്ല്യതകര്‍ച്ച വ്യക്തികളെയും സമൂഹത്തെയും രാഷ്ടത്തെയും അപകടപ്പെടുത്തുകയാണ്. നഷ്ടപ്പെട്ട സംസ്‌കാരം കുടുംബങ്ങളിലേക്ക് തിരിച്ചുകൊണ്ടുവരികയാണ് പരിഹാരമെന്നും ടീച്ചര്‍ പറഞ്ഞു. സനാതനസംസ്‌കാരം പകര്‍ന്നുനല്‍കാനുള്ള പാഠശാലകള്‍ എല്ലാ ക്ഷേത്രസങ്കേതങ്ങളിലും ആരംഭിക്കണമെന്നും ടീച്ചര്‍ പറഞ്ഞു. അവണൂര്‍ മനയ്ക്കല്‍ ദേവന്‍ നമ്പൂതിരിയാണ് യജ്ഞാചാര്യന്‍.

Advertisement