ബിഷപ്പ് മാര്‍ സെബാസ്റ്റ്യന്‍ പൊഴോലിപറമ്പിലിന്റെ പിതൃസഹോദരന്‍ കുഞ്ഞുവറീത് നിര്യാതനായി.

630
Advertisement

ഇരിങ്ങാലക്കുട : ഹൊസൂര്‍ ബിഷപ്പ് മാര്‍ സെബാസ്റ്റ്യന്‍ പൊഴോലിപറമ്പിലിന്റെ പിതൃസഹോദരനും റിട്ട.പിഡ്യുഡി എഞ്ചിനിയറുമായ പുല്ലൂര്‍ ചിറ്റിലപ്പിള്ളി പൊഴോലിപറമ്പില്‍(കൊടിവളപ്പില്‍) ദേവസി മകന്‍ കുഞ്ഞുവറീത്(96) നിര്യാതനായി.സംസ്‌ക്കാരം 28-03-2018 ബുധനാഴ്ച്ച രാവിലെ 10.30 ന് പുല്ലൂര്‍ സെന്റ് സേവിയേഴ്‌സ് ദേവാലയസെമിത്തേരിയില്‍.ഭാര്യ ത്രേസ്യ (പരേത).മക്കള്‍ സി.ദീപ്തി സി എം എസി (റിട്ട.ഹെഡ്മിസ്ട്രസ് എല്‍ എഫ് സ്‌കൂള്‍ ഇരിങ്ങാലക്കുട),സി.വെര്‍ജിന്‍ സി എം സി (റിട്ട.പ്രിന്‍സിപ്പാള്‍ കാര്‍മല്‍ കോളേജ് മാള),റോസിലി കെ കെ(റിട്ട.ടീച്ചര്‍),ഡേവീസ് കെ കെ (റിട്ട. അദ്ധ്യാപകന്‍),കൊച്ചുത്രേസ്യ കെ കെ (റിട്ട.ടീച്ചര്‍),വര്‍ഗ്ഗീസ് കെ കെ(എം ആര്‍ എഫ് ലിമിറ്റഡ്).മരുമക്കള്‍ ഫ്രാന്‍സീസ് ടി ആര്‍),റീന യു എ,സീമ കല്ലിങ്ങല്‍ (എം എ സി ടി കോര്‍ട്ട് ഇരിങ്ങാലക്കുട).ph : 9388804620

Advertisement