അങ്കണവാടിയുടെ പുതിയ കെട്ടിടത്തിന്റെ തറക്കല്ലിടല്‍

415
Advertisement

പൊറത്തിശ്ശേരി: നഗരസഭ പൊറത്തിശ്ശേരി സോണലില്‍പ്പെട്ട 40-ാം വാര്‍ഡില്‍ തേലപ്പിള്ളിയില്‍ പ്രവര്‍ത്തിച്ചുവരുന്ന 132-ാം നമ്പര്‍ അങ്കണവാടിയുടെ പുതിയ കെട്ടിടത്തിന്റെ തറക്കല്ലിടല്‍ പ്രൊഫ. കെ.യു. അരുണന്‍ എം.എല്‍.എ. നിര്‍വ്വഹിച്ചു. വള്ളിവട്ടത്തുകാരന്‍ വര്‍ഗ്ഗീസിന്റെ ഭാര്യ അമ്മിണി സൗജന്യമായി നല്‍കിയ അഞ്ചുസെന്റ് ഭൂമിയില്‍ എം.എല്‍.എയുടെ 2017-18 വര്‍ഷത്തെ ആസ്തി വികസനഫണ്ടില്‍ നിന്നും 15.60 ലക്ഷം രൂപ ചിലവഴിച്ചാണ് കെട്ടിടം നിര്‍മ്മിക്കുന്നത്. നഗരസഭ ചെയര്‍പേഴ്സന്‍ നിമ്യാ ഷിജു അധ്യക്ഷയായിരുന്നു. വൈസ് ചെയര്‍പേഴ്സന്‍ രാജേശ്വരി ശിവരാമന്‍, സ്റ്റാന്റിങ്ങ് കമ്മിറ്റി ചെയര്‍മാന്‍മാരായ വത്സല ശശി, വി.സി. വര്‍ഗ്ഗീസ്, മീനാക്ഷി ജോഷി, അബ്ദുള്‍ ബഷീര്‍, എം.ആര്‍. ഷാജു, കൗണ്‍സിലര്‍മാരായ പി.വി. ശിവകുമാര്‍, സിന്ധു ബൈജന്‍, സി.സി. ഷിബിന്‍, മുന്‍സിപ്പല്‍ സെക്രട്ടറി ഒ.എന്‍. അജിത്കുമാര്‍, മുനിസിപ്പല്‍ എഞ്ചിനിയര്‍ ജുവൈന പി. ഖാന്‍, അങ്കണവാടി വര്‍ക്കര്‍ ശോഭന സത്യന്‍ തുടങ്ങിയവര്‍ സംസാരിച്ചു.

 

Advertisement