ക്രൈസ്റ്റ് കോളേജ് സ്റ്റേഡിയത്തിന് തിലകകുറിയായി പുതിയ പവലിയന്‍

751
Advertisement

ഇരിങ്ങാലക്കുട : ക്രൈസ്റ്റ് കോളേജ് സ്റ്റേഡിയത്തിന് പവലിയനും ശൗചാലയവും വേണമെന്ന ദീര്‍ഘകാല സ്വപ്‌നം പൂവണിയുന്നു.16 ലക്ഷം രൂപ ചിലവില്‍ കെ എസ് ഇ ലിമിറ്റഡ് നിര്‍മ്മിച്ച് നല്‍കുന്ന പവലിയന്‍ മാര്‍ച്ച് 5ന് തൃശ്ശൂര്‍ ദേവമാത സി എം ഐ സഭയുടെ പ്രൊവിന്‍ഷ്യാള്‍ ഫാ.വാള്‍ട്ടര്‍ തേലപ്പിള്ളി ആശിര്‍വാദിക്കുകയും കെ എസ് ഇ ലിമിറ്റഡ് മനേജിംങ്ങ് ഡയറക്ടര്‍ എ പി ജോര്‍ജ്ജ് ഉദ്ഘാടനം ചെയ്യും.1974 ല്‍ പത്മഭൂഷണ്‍ ഫാ.ഗ്രബിയോലിന്റെയും വൈസ് പ്രിന്‍സിപ്പാള്‍ ഫാ.ഡിസ്മാസിന്റെയും നേതൃത്വത്തില്‍ നിര്‍മ്മിച്ച സ്റ്റേഡിയം ഫീല്‍ഡ്മാര്‍ഷല്‍ സാം മാനെക്ഷയാണ് ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തത്.ഒളിംപ്യന്‍ പി ടി ഉഷ,പി യു ചിത്ര അടക്കം നിരവധി കായിക പ്രതിഭകള്‍ ഈ ഗ്രണ്ടില്‍ കായികപരിശിലനം നടത്തിയവരാണ്.ഇരിങ്ങാലക്കുടയില്‍ ഗിന്നസ് റെക്കേഡ് നേടിതന്ന തിരുവാതിര അരങ്ങേറിയത് ഈ ഗ്രണ്ടിലാണ്.

Advertisement