അട്ടപ്പാടിയിലെ വിശപ്പകറ്റാന്‍ ബി ജെ പി യുടെ കൈതാങ്ങ്

520
Advertisement

ഇരിങ്ങാലക്കുട : അട്ടപ്പാടി ഊരിലെ അരക്ഷിതരായ ജനങ്ങളുടെ അന്നത്തിന് വേണ്ടി യുവമോര്‍ച്ച സംസ്ഥാന അദ്ധ്യക്ഷന്റെ നേതൃത്വത്തില്‍ 2500 ചാക്ക് അരിയും മറ്റ് ധാന്യങ്ങളും നല്‍കുന്നതിലേക്ക് യുവമോര്‍ച്ച ഇരിങ്ങാലക്കുട നിയോജക മണ്ഡലം കമ്മിറ്റി ശേഖരിച്ച അരിയും ധാന്യങ്ങളും കൈമാറി.ബി ജെ പി സംസ്ഥാന സമിതി അംഗം സന്തോഷ് ചെറാക്കുളം ഉത്ഘാടനം ചെയ്തു.യുവമോര്‍ച്ച മണ്ഡലം പ്രസിഡണ്ട് അഖിലാഷ് വിശ്വനാഥന്‍ അധ്യക്ഷത വഹിച്ചു.ജില്ല ഉപാധ്യക്ഷന്‍ ഇ മുരളിധരന്‍.മുഖ്യ പ്രഭാഷണം നടത്തി. മണ്ഡലം പ്രസിഡണ്ട് സുനില്‍കുമാര്‍. മണ്ഡലം ജനറല്‍ സെക്രട്ടറി ‘ഉണ്ണികൃഷ്ണന്‍ പാറയില്‍ ‘മണ്ഡലം ട്ര ഷറര്‍ ഗിരീശന്‍, യുവമോര്‍ച്ച മണ്ഡലം ജനറല്‍ മിഥുന്‍ കെ.പി.മണ്ഡലം വൈസ് പ്രസിഡണ്ടുമാരായ അജീഷ് പൈക്കാട്ട്, ജീവന്‍ വലിയ വീട്ടില്‍, ബിജു വര്‍ഗീസ്, വി സി രമേഷ് ശ്യാംജി, രഞ്ചിത്ത് ഊരകം, രാഹുല്‍ ,ശ്യാം ശേഖര്‍, ആ ദിത്ത്, എന്നിവര്‍ നേതൃത്വം നല്‍കി.

Advertisement