വര്‍ണ്ണങ്ങളില്‍ നിറഞ്ഞാടി ജ്യോതിസ് ഫെസ്റ്റ്

614
Advertisement

ഇരിഞ്ഞാലക്കുട : വര്‍ണ്ണങ്ങളില്‍ നിറഞ്ഞാടി ജ്യോതിസ് ഫെസ്റ്റ് ആഘോഷം .മദര്‍ തെരേസ സ്‌ക്വയറിലെ ജ്യോതിസ് സ്‌കില്‍ ഡെവലപ്പ്‌മെന്റ് സെന്ററില്‍ ജ്യോതിസ് ഫെസ്റ്റ് ആഘോഷം ഏഷ്യാനെറ്റ് കോമഡി സ്റ്റാര്‍സിലൂടെ പ്രശസ്തനായ സുധീഷ് അഞ്ചേരി ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു. രാവിലെ 10 മണിക്ക് ആരംഭിച്ച പരിപാടിയില്‍ ഫൈന്‍ ആര്‍ട്ട്‌സ് കോര്‍ഡിനേറ്റര്‍ ക്രിസ്റ്റീന കെ ഡേവിസ് സ്വാഗതവും ജ്യോതിസ് പ്രിന്‍സിപ്പാള്‍ എ എം വര്‍ഗ്ഗീസ് അധ്യക്ഷ പ്രസംഗവും റിപ്പോര്‍ട്ട് അവതരണവും നടത്തി. ക്രൈസ്റ്റ് എഞ്ചിനീയറിംഗ് കോളേജ് എക്‌സിക്യൂട്ടീവ് ഡയറക്ടറും കാത്തലിക്ക് സെന്റര്‍ അഡ്മിനിസ്‌ട്രേറ്ററുമായ ഫാ. ജോണ്‍ പാലിയേക്കര മുഖ്യപ്രഭാഷണം നടത്തി. തുടര്‍ന്ന് ജ്യോതിസ് കോളേജ് ചെയര്‍മാന്‍ ജോസ് ജെ ചിറ്റിലപ്പിള്ളി ഉപഹാര സമര്‍പ്പണം നിര്‍വഹിച്ചു. അക്കാദമിക്ക് കോര്‍ഡിനേറ്റര്‍ കുമാര്‍ സി കെ ,ജ്യോതിസ് എക്‌സിക്യൂട്ടീവ് ഡയറക്ടറുമാരായ ഹുസൈന്‍ എം എ , ബിജു പൗലോസ്,സെന്റര്‍ ഇന്‍ ചാര്‍ജ് പ്രിയ ബൈജു എന്നിവര്‍ സന്നിഹിതരായിരുന്നു. വിദ്യാര്‍ത്ഥി പ്രതിനിധി അശ്വതി എന്‍ നന്ദി പറഞ്ഞു.കോമഡി താരം സുധീഷ് അഞ്ചേരി- രഞ്ജീവ് എന്നിവരുടെ മിമിക്രി പ്രകടനവും കോളേജ് വിദ്യാര്‍ത്ഥികളുടെ കലാപരിപാടികളും വേദിയില്‍ അരങ്ങേറി.

Advertisement