ജൈവകൃഷിയില്‍ നൂറുമേനി വിളയിച്ച് പോലിസുകാര്‍

426
Advertisement

കാട്ടൂര്‍ : ജൈവകൃഷിയില്‍ നൂറുമേനി വിളയിച്ച് പോലിസുകാരനും സുഹൃത്തുകളും. ആളൂര്‍ പോലിസ് സ്റ്റേഷനിലെ ഉദ്യോഗസ്ഥനും മൂര്‍ക്കനാട് സ്വദേശിയുമായ പി.എസ്.സാജു സുഹൃത്തുകളായ കെ.എം.അസിസ്, പി.ഐ.ഷംസുദ്ദീന്‍ എന്നിവരാണ് ജൈവവാഴ കൃഷിയില്‍ നൂറുമേനി വിളയിച്ചത്.കാട്ടൂരിലെ തരിശിട്ടിരുന്ന ആറ് ഏക്കറോളം സ്ഥലത്താണ് വാഴകൃഷിയും ഇറക്കിയത്.സാജുവും സുഹൃത്തുകളും തന്നി നാടന്‍ രീതിയിലാണ് കൃഷി പരിപാലിച്ചത്.രാവിലെയും ഒഴിവു സമയത്തും നനയും വളപ്രയോഗവും നടത്തും. സ്ഥലതിനോട് ചേര്‍ന്നുള്ള കുളത്തില്‍ ഇവര്‍ മത്സ്യകൃഷിയും നടത്തുന്നുണ്ട്. രണ്ടായിരത്തി അഞ്ഞൂറോളം വാഴയാണ് ഈ വര്‍ഷം കൃഷി ഇറക്കിയിരിക്കുന്നത്.വിളവെടുപ്പിന്റെ ഉല്‍ഘാടനം കാട്ടൂര്‍ കൃഷി ഓഫിസര്‍ എസ്.ഭാനു ശാലിനി ഉല്‍ഘാടനം ചെയ്തു. ഗ്രാമപഞ്ചായത്ത് അംഗങ്ങളായ എം.ജെ.റാഫി, രാജലക്ഷ്മി കുറുമാത്ത്, അഡിഷ്ണല്‍ എസ്.ഐ.മന്‍സൂര്‍ തുടങ്ങിയവര്‍ പങ്കെടുത്തു.

Advertisement