ഇരിങ്ങാലക്കുട ബസ് സ്റ്റാന്റില്‍ നിന്നും രണ്ട് കിലോ കഞ്ചാവുംമായി രണ്ട് പേര്‍ പിടിയില്‍

3288
Advertisement

ഇരിങ്ങാലക്കുട : ബസ് സ്റ്റാന്റ് പരിസരത്ത് നിന്നും രണ്ട് കിലോ കഞ്ചാവുംമായി രണ്ട് യുവാക്കള്‍ പോലിസ് പിടിയിലായി.ഇരിങ്ങാലക്കുട എസ് ഐ കെ എസ് സുശാന്തും സംഘവുംമാണ് കഞ്ചാവുമായി യുവാക്കളെ പിടികൂടിയത്.ഇന്ന് വൈകീട്ട് 4 മണിയോടെയാണ് സംഭവം ബസ് സ്റ്റാന്റ് പരിസരത്ത് പോലിസ് പട്രോളിംങ്ങ് നടത്തുന്നതിനിടെ ബാഗുമായി സംശായ്പദമായ സാഹചര്യത്തില്‍ കണ്ട യുവാക്കളെ ചോദ്യം ചെയ്ത് ബാഗ് പരിശേധിച്ചപ്പോഴാണ് കഞ്ചാവ് കണ്ടെത്തിയത്.വെങ്ങിണിശ്ശേരി സ്വദേശി സുബിത്ത് (29),അവിണിശ്ശേരി സ്വദശി നിഖില്‍ (24) എന്നിവരാണ് അറസ്റ്റിലായത്.ഇരിങ്ങാലക്കുട തഹസില്‍ദാര്‍ ഐ.ജെ.മധുസൂധനന്റെ സാന്നിദ്യത്തില്‍ കഞ്ചാവ് അളന്ന് തിട്ടപ്പെടുത്തി പോലീസ് അറസ്റ്റ് രേഖപെടുത്തിയത്.കോയംമ്പത്തൂരില്‍ നിന്നുംമാണ് അറസ്റ്റിലായ പ്രതികള്‍ കഞ്ചാവ് എത്തിക്കുന്നതെന്നാണ് പോലിസിന് ലഭിച്ച വിവിരം.വിദ്യാര്‍ത്ഥികളടക്കം ഇവരുടെ ഉപഭോക്താക്കളായി ഉണ്ടെന്നും കുടുതല്‍ അന്വേഷണം നടന്ന് കൊണ്ടിരിക്കുകയാണെന്നും പോലിസ് പറഞ്ഞു.അന്വേഷണസംഘത്തില്‍ ട്രാഫിക്ക് എസ് ഐ തോമസ് വടക്കന്‍,സീനിയര്‍ സി പി ഓ അനീഷ് കുമാര്‍,സി പി ഓമാരായ രാഗേഷ് സി എസ്,വിനു പൗലോസ്,അനൂപ് ലാലന്‍ എന്നവരാണുണ്ടായത്.

Advertisement