മുകുന്ദപുരം താലൂക്ക് അദാലത്ത് ആലോചനയോഗം ചേര്‍ന്നു

400
Advertisement

ഇരിങ്ങാലക്കുട : മുകുന്ദപുരം താലൂക്ക് അദാലത്തിന്റെ ഭാഗമായി ആലോചനായോഗം ചേര്‍ന്നു.വിവിധ വകുപ്പുകളില്‍ കെട്ടികെടക്കുന്ന പരാതികള്‍ പരിഹരിക്കുന്നതിനും പുതുതായി അദാലത്തില്‍ നേരിട്ട് നല്‍ക്കുന്ന പരാതികള്‍ ദ്രൂതഗതിയില്‍ പരിഹരിക്കുന്നതിനുമായാണ് അദാലത്ത് സംഘടിപ്പിക്കുന്നത്.മാസത്തിലെ മൂന്നാമത്തേ വെള്ളിയാഴ്ച്ച മുകുന്ദപുരം താലൂക്കോഫിലാണ് അദാലത്ത് സംഘടിപ്പിക്കുന്നത്.റേഷന്‍കാര്‍ഡും ചികിത്സാധനസഹായവും ഒഴികെയുള്ള പരാതികളാണ് അദാലത്തില്‍ പരിഗണിക്കുന്നത്.അദാലത്തിലേയ്ക്കായി ഇത് വരെ ഏഴ് പരാതികള്‍ മാത്രമാണ് കിട്ടിയിട്ടുള്ളത്.പരാതിക്കാര്‍ എത്രയും വേഗം പരാതികള്‍ സമര്‍പ്പിക്കണമെന്ന് യോഗം ആവശ്യപ്പെട്ടു.എം എല്‍ എ പ്രൊഫ. കെ യു അരുണന്റെ അദ്ധ്യക്ഷതയില്‍ ചേര്‍ന്ന യോഗത്തില്‍ ഡെപ്യൂട്ടി കളക്ടര്‍ സി ലതിക,ജില്ലാ പഞ്ചായത്തംഗം ടി ജി ശങ്കരനാരായണന്‍,താസില്‍ദാര്‍ മദുസൂദനന്‍,ഡെപ്യൂട്ടി താസില്‍ദാര്‍ ജയന്തി,തൃക്കൂര്‍ പഞ്ചായത്ത് പ്രസിഡന്റ് പ്രേമകുട്ടന്‍,മുരിയാട് പഞ്ചായത്ത് പ്രസിഡന്റ് സരള വിക്രമന്‍ തുടങ്ങിയവര്‍ സംസാരിച്ചു.

Advertisement