സഖാവിന്റെ ചായക്കട പ്രവര്‍ത്തനം ആരംഭിച്ചു

1414
Advertisement

ഇരിങ്ങാലക്കുട : ഫെബ്രുവരി 22 മുതല്‍ 25 വരെ തൃശ്ശൂരില്‍ നടക്കുന്ന സി പി ഐ(എം) സംസ്ഥാന സമ്മേളനത്തിന്റെ ഭാഗമായി ഇരിങ്ങാലക്കുടയില്‍ സഖാവിന്റെ ചായകട പ്രവര്‍ത്തനം ആരംഭിച്ചു.ടൗണ്‍ ഹാള്‍ പരിസരത്താണ് പുരതന ചായക്കടയുടെ മാതൃകയില്‍ മിതമായ നിരക്കില്‍ 10 രൂപയ്ക്ക് ചായയും പരിപ്പുവടയും ലഭിക്കുന്ന ചായകട പ്രവര്‍ത്തനം തുടങ്ങിയത്.സി പി ഐ (എം) സംസ്ഥാന കമ്മിറ്റിയംഗം എന്‍ ആര്‍ ബാലന്‍ സഖാവിന്റെ ചായകട ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു.മറ്റ് ചായകടകളില്‍ നിന്നും വ്യത്യസ്തമായി രാഷ്ട്രിയം ഇവിടെ സംസാരിക്കാം എന്നതാണ് ചായകടയുടെ ഹെഡിലൈന്‍ ആയി തന്നേ ഉപയോഗിച്ചിരിക്കുന്നത്.വൈകീട്ട് 3 മണി മുതല്‍ 6 വരെയാണ് ചായകടയുടെ പ്രവര്‍ത്തനം.ഉല്ലാസ് കളക്കാട്ട്, KC പ്രേമരാജന്‍,KP ദിവാകരന്‍ മാസ്റ്റര്‍ ,VA മനോജ് കുമാര്‍, TS സജീവന്‍ മാസ്റ്റര്‍, TG ശങ്കരനാരായണന്‍, PV ഹരിദാസ്, MB രാജു മാസ്റ്റര്‍, RL ശ്രീലാല്‍ എന്നിവര്‍ സംസാരിച്ചു.

Advertisement