ഇരിങ്ങാലക്കുട ലിറ്റില്‍ ഫ്‌ളവര്‍ സ്‌ക്കൂളില്‍ വാര്‍ഷികാഘോഷം

1102

ഇരിഞ്ഞാലക്കുട : ലിറ്റില്‍ ഫ്‌ളവര്‍ ഹയര്‍ സെക്കന്ററി വിദ്യാലയത്തില്‍ വാര്‍ഷികാഘോഷവും യാത്രായയ്പ് സമ്മേളനവും ജനുവരി 11-ാം തിയതി രാവിലെ 10 മണിക്ക് ആരംഭിക്കും. സ്റ്റാഫ് പ്രതിനിധി ഇ എ കൊച്ചുത്രേസ്യാ റിപ്പോര്‍ട്ട് അവതരിപ്പിക്കും. എം പി ഇന്നസെന്റ് യോഗം ഉദ്ഘാടനം ചെയ്യും. പ്രോവിന്‍ഷ്യല്‍ സി.ജോസ്‌റിറ്റ അധ്യക്ഷത വഹിക്കും. ഇരിങ്ങാലക്കുട രൂപതാ ചാന്‍സലര്‍ റവ.ഡോ. നെവിന്‍ ആട്ടോക്കാരന്‍ അനുഗ്രഹ പ്രഭാഷണം നടത്തും. പി ടി എ പ്രസിഡണ്ട്, പി ടി ജോര്‍ജ്ജ് റിട്ടയര്‍ ചെയ്യുന്ന ഷേളി ടീച്ചര്‍ക്ക് മെമ്മോന്റോ നല്കും. മുന്‍സിപ്പല്‍ ചെയര്‍ പേഴ്‌സണ്‍ നിമ്യ ഷിജു സംസ്ഥാനതല മത്സര വിജയികളെ ആദരിക്കും. ലോക്കല്‍ മാനേജര്‍ മദര്‍ ജെസ്മി സമ്മാനദാനം നടത്തും. ഉഷ റാണി,ടി ടി കെ ഭരതന്‍, സി. മെറീന, പ്രജീഷ ഊക്കന്‍ (അധ്യാപക പ്രതിനിധി), ജോസ് അന്തിക്കാടന്‍, അനീന ജെയ്‌സണ്‍ എന്നിവര്‍ ആശംസകള്‍ അര്‍പ്പിച്ച് സംസാരിക്കും. സി.ജീസ് റോസ് സ്വാഗതവും വാര്‍ഡ് കൗണ്‍സിലര്‍ പി.വി. ശിവകുമാര്‍ നന്ദിയും രേഖപ്പെടുത്തും. കുട്ടികളുടെ വിവിധ കലാപരിപാടികള്‍ വാര്‍ഷികാഘോഷങ്ങള്‍ക്ക് നിറപകിട്ടേകും.

Advertisement