പിണ്ടിമത്സരം:സമ്മാനദാനം നിര്‍വ്വഹിച്ചു

947
Advertisement

ഇരിങ്ങാലക്കുട : സെന്റ് തോമസ് കത്തീഡ്രല്‍ ദേവാലയത്തിലെ പിണ്ടിപ്പെരുന്നാളിന്റെ ഭാഗമായി കത്തീഡ്രല്‍ സി എല്‍ സി നടത്തിയ ദനഹ ഫെസ്റ്റ് 2018 പിണ്ടി മത്സരത്തില്‍ 26 അടി 6 ഇഞ്ച് ഉയരത്തില്‍ CITU ചുമട്ട് തൊഴിലാളി യൂണിയന്‍ മാര്‍ക്കറ്റ് ഒന്നാം സ്ഥാനം കരസ്ഥമാക്കി.സ്വന്തമായി നട്ടുവളര്‍ത്തിയ വാഴപിണ്ടിയ്ക്കാണ് ഇത്തവണ ഒന്നാം എന്നത് വ്യത്യസ്തമായി. 24 അടി 7 ഇഞ്ച് ഉയരത്തില്‍ പി.ജെ ഡേവിസ് പള്ളിപ്പാട്ട് രണ്ടാം സ്ഥാനവും, 24 അടി 6 ഇഞ്ച് ഉയരത്തില്‍ ചാമ്പ്യന്‍ ഫയര്‍ വര്‍ക്ക്സ് മൂന്നാം സ്ഥാനവും, 24 അടി ഉയരത്തില്‍ CITU ചുമട്ട് തൊഴിലാളി യൂണിയന്‍ മാര്‍ക്കറ്റ് നാലാം സ്ഥാനവും, 23 അടി ഉയരത്തില്‍ റോയ് കടങ്ങോട്ട് അഞ്ചാം സ്ഥാനവും കരസ്ഥമാക്കി.കത്തീഡ്രല്‍ സിഎല്‍സിയുടെ ആഭിമുഖ്യത്തില്‍ ഏറ്റവും ഉയരം കൂടിയ പിണ്ടിക്കും കെ സി വൈ എമ്മിന്റെ നേതൃത്വത്തില്‍ ഏറ്റവും കൂടുതല്‍ ഭംഗിയുള്ള അലങ്കാരപിണ്ടിക്കും മത്സരം നടത്തുന്നുണ്ട്. 150 ഓളം പിണ്ടികളാണു മത്സരത്തില്‍ രജിസ്റ്റര്‍ ചെയ്തിരുന്നത്.വിജയികള്‍ക്ക് ഇരിങ്ങാലക്കുട രൂപത വികാരി ജനറാള്‍ മോണ്‍.ലാസര്‍ കുറ്റിക്കാടന്‍ സമ്മാനദാനം നിര്‍വ്വഹിച്ചു.

Advertisement