ബി എസ് എന്‍ എല്‍ ഹംഗാമയുടെ പേരില്‍ വ്യാപക തട്ടിപ്പ് നടക്കുന്നതായി പരാതി

753
Advertisement

ഇരിങ്ങാലക്കുട : ബി എസ് എന്‍ എല്‍ ഇരിങ്ങാലക്കുടയിലെ ഉപഭോക്തക്കാളെ ഹംഗാമ ഓഫര്‍ എന്ന പേരില്‍ വ്യാപകമായി ചൂക്ഷണം ചെയ്യുന്നതായി പരാതി.മാര്‍ക്കറ്റിംങ്ങ് കോളിലൂടെ ഇമെയില്‍ അഡ്രസ് ചോദിച്ചതിന് ശേഷം ഓണ്‍ലൈന്‍ ഗെയിംമിംങ്ങ് അടക്കമുള്ള ഓഫര്‍ പറയുകയും എന്നാല്‍ ഓഫര്‍ ആവശ്യമില്ല എന്ന് അറിയിച്ചാലും ഹംഗാമ എന്ന പേരില്‍ ഓഫര്‍ ആക്റ്റിവേറ്റ് ചെയ്തതിന് ശേഷം അടുത്ത മാസത്തേ ബില്ലിനൊപ്പം പുതിയ ബില്ല് തുക ആഡ് ചെയ്ത് വരുകയാണ് തട്ടിപ്പിന്റെ രീതി.പരാതിയുമായി ഓഫിസില്‍ എത്തുന്നവരോട് ഓഫര്‍ ഡി ആക്റ്റിവേറ്റ് ചെയ്ത് നല്‍കുകയും എന്നാല്‍ വന്ന ബില്ല് തുക അടയ്ക്കണമെന്നുമാണ് അധികൃതര്‍ ആവശ്യപെടുന്നത്.ഇത്തരത്തില്‍ നിരവധി പേരാണ് തട്ടിപ്പിന് ഇരയായത്.എന്നാല്‍ ബി എസ് എന്‍ എല്‍ നേരിട്ട് നടത്തുന്നതല്ല ഹംഗാമ എന്നും സ്വകാര്യ കമ്പനിയായ ഹംഗാമ ബി എസ് എന്‍ എലുംമായി ബില്ലിംങ്ങ് കോണ്‍ട്രാക്റ്റ് മാത്രമുള്ളു എന്നും ബി എസ് എന്‍ എല്‍ അധികൃതര്‍ അറിയിച്ചു.

Advertisement