കളഞ്ഞ് കിട്ടിയ മൊബൈല്‍ ഫോണും രൂപയും തിരിച്ച് നല്‍കി വിദ്യാര്‍ത്ഥി മാതൃകയായി.

1129
Advertisement

ആനന്ദപുരം : കളഞ്ഞ് കിട്ടിയ വിലകൂടിയ മൊബൈല്‍ ഫോണും 2000 രൂപയും ഉടമസ്ഥന് തിരിച്ച് നല്‍കി ആനന്ദപുരം ശ്രികൃഷ്ണ ഹൈസ്‌കൂളിലെ 9-ാം ക്ലാസ് വിദ്യാര്‍ത്ഥി ഇര്‍ഫാന്‍ മാതൃകയായി.മുളങ്കുന്നത്തുകാവ് സ്വദേശി ഉഷയുടെ ഫോണു പണവും ആനന്ദപുരത്തുള്ള ബന്ധുവിനെ സന്ദര്‍ശിക്കാന്‍ എത്തിയപ്പോഴാണ് നഷ്ടമായത്.കളഞ്ഞ് കിട്ടിയ ഉടന്‍ ഇര്‍ഫാന്‍ സ്‌കുളിലെ പ്രധാന അദ്ധ്യാപിക ജയശ്രിയുടെ കൈവശം ഇവ ഏല്‍പിക്കുകയായിരുന്നു.പിന്നീട് അദ്ധ്യാപകന്‍ ബിനു ജീക്കുട്ടിയുടെ നേതൃത്വത്തില്‍ ഉടമസ്ഥരെ തിരിച്ചറിഞ്ഞ് മൊബൈല്‍ ഫോണും രൂപയും തിരിച്ചേല്‍പ്പിക്കുകയായിരുന്നു.മാടായിക്കോണം സ്വദേശി ഷബീര്‍അലി റസിയ ദമ്പതികളുടെ രണ്ടുമക്കളില്‍ ഇളയവനാണ് ഇര്‍ഫാന്‍.പാമ്പ് പിടുത്തക്കാരനായ ഷബീര്‍ പാമ്പുകളെ പിടികൂടി ഫോറസ്റ്റ് ഡിപ്പാര്‍ട്ട്‌മെന്റിന് നല്‍കി ലഭിക്കുന്ന വരുമാനത്തില്‍ നിന്ന് സ്‌കൂളിലെ പാവപ്പെട്ട വിദ്യാര്‍ത്ഥികള്‍ക്ക് പഠനോപകരങ്ങള്‍ നല്‍കാറുണ്ട

Advertisement