ഇരിങ്ങാലക്കുട ബൈപാസ് റോഡ് ചിറമല്‍ സൂപ്പര്‍ മാര്‍ക്കറ്റ് പ്രവര്‍ത്തനമാരംഭിച്ചു.

1241
Advertisement
ഇരിങ്ങാലക്കുട : ഇരിങ്ങാലക്കുട ബൈ പാസ് റോഡില്‍ ചിറമല്‍ സൂപ്പര്‍ മാര്‍ക്കറ്റ് പ്രവര്‍ത്തനമാരംഭിച്ചു.ത്രേസ്യ പൗലോസ് കോലങ്കണ്ണി ചിറമല്‍ സൂപ്പര്‍ മാര്‍ക്കറ്റിന്റെ ഉദ്ഘാടനം നിര്‍വഹിച്ചു.സെന്റ് തോമസ് കത്തീഡ്രല്‍ വികാരി റവ.ഡോ. ആന്റു ആലപ്പാടന്‍ വെഞ്ചരിപ്പ് കര്‍മ്മം നിര്‍വഹിച്ചു. പ്രഫ.കെ.യു അരുണന്‍ എം.എല്‍.എ , അഡ്വ.തോമസ് ഉണ്ണിയാടന്‍, ബ്ലോക്ക് പ്രസിഡന്റുമാരായ വി.എ മനോജ്കുമാര്‍, ഷാജി നക്കര, ഡി.സി.സി ജനറല്‍ സെക്രട്ടറി അഡ്വ.എം.എസ് അനില്‍കുമാര്‍, വര്‍ഗ്ഗീസ് പുത്തനങ്ങാടി, ആന്റോ കോണോത്ത് ,ജോണ്‍സന്‍ കോലങ്കണ്ണി, ഡെയ്സി തോമസ്, ജോസ് ചിറ്റിലപ്പിളളി, ജോണി കാച്ചപ്പിളളി എന്നിവര്‍ ഭദ്രദീപം തെളിയിച്ചു. നഗരസഭ ചെയര്‍പേഴ്സണ്‍ നിമ്യ ഷിജു ആദ്യ വില്‍പന നടത്തി.കെ.പി.സി.സി ജനറല്‍ സെക്രട്ടറി എം.പി ജാക്സണ്‍, മുന്‍ നഗരസഭ ചെയര്‍പേഴ്സണ്‍ സോണിയ ഗിരി, നഗരസഭ കൗണ്‍സിലര്‍മാര്‍, ബ്ലോക്ക് പഞ്ചായത്ത് അംഗങ്ങള്‍ എന്നിവര്‍ പങ്കെടുത്തു. തോമസ് കോലങ്കണ്ണി സ്വാഗതവും ,ബാബു കോലങ്കണ്ണി നന്ദിയും പറഞ്ഞു. ജീവ കാരുണ്യ പ്രവര്‍ത്തനങ്ങളുടെ ഭാഗമായി കൊറ്റനല്ലൂര്‍ ആശാ നിലയത്തിലേക്കുളള സാമ്പത്തിക ധന സഹായം തോമസ് കോലങ്കണ്ണി  ഫാ. വര്‍ഗ്ഗീസ് കോന്തുരുത്തിക്ക് നല്‍കി. ചിറമല്‍ സൂപ്പര്‍ മാര്‍ക്കറ്റില്‍ നിന്നും ഡിസംബര്‍ 31 വരെയുളള എല്ലാ പര്‍ച്ചേയ്സുകള്‍ക്കും  പത്ത് ശതമാനം ഡിസ്‌ക്കൗണ്ടും നല്‍കും. രാവിലെ 7 മണി മുതല്‍ രാത്രി 10 മണി വരെ പ്രവര്‍ത്തന സമയം
Advertisement