പാലിയേറ്റീവ് കെയറിന് ഫണ്ട് നല്‍കി വിദ്യാര്‍ത്ഥികള്‍ ക്രിസ്തുമസ് ആഘോഷിച്ചു.

540

കരൂപ്പടന്ന: വിദ്യാര്‍ത്ഥികള്‍ സ്വരൂപിച്ച പണം പാലിയേറ്റീവ് കെയര്‍ യൂണിറ്റിന് നല്‍കിക്കൊണ്ട് ക്രിസ്തുമസ് ആഘോഷിച്ചു.കരൂപ്പടന്ന ജെ.ആന്റ്.ജെ. സീനിയര്‍ സെക്കണ്ടറി സ്‌കൂളിലെ വിദ്യാര്‍ത്ഥികളാണ് ക്രിസ്തുമസ് ആഘോഷത്തിനായി സ്വരൂപിച്ച ഫണ്ട് കോണത്തുകുന്ന് ആല്‍ഫ പാലിയേറ്റീവ് കെയറിലെ രോഗികള്‍ക്ക് മരുന്നു വാങ്ങുന്നതിനായി നല്‍കിയത്.പാലിയേറ്റീവ് കെയര്‍ യൂണിറ്റ് പ്രസിഡണ്ട് എ.ബി.സക്കീര്‍ ഹുസൈന്‍ ഫണ്ട് ഏറ്റുവാങ്ങി.സ്‌കൂള്‍ പ്രധാനാധ്യാപിക സുമതി അച്യുതന്‍, പി.ടി.എ.പ്രസിഡണ്ട് എ.കാര്‍ത്തിക, ചെയര്‍മാന്‍ വീരാന്‍.പി.സെയ്ത്, മാനേജര്‍ കെ.കെ.യൂസുഫ്, വൈസ് പ്രിന്‍സിപ്പാള്‍ രത്‌ന ശിവദാസ്, സ്‌കൂള്‍ ലീഡര്‍മാരായ അഭിമന്യു, മുഹസീന, പി.കെ.എം.അഷറഫ്, കെ.എ.മുഹമ്മദ് ഷെഫീര്‍, വെള്ളാങ്ങല്ലൂര്‍ പഞ്ചായത്ത് പ്രവാസി അസോസിയേഷന്‍ സെക്രട്ടറി എ.എച്ച്.ബാവ എന്നിവര്‍ സംസാരിച്ചു.സാന്താക്ലോസ് വേഷമണിഞ്ഞ കുട്ടികള്‍ കരോള്‍ ഗാനമാലപിച്ചും നൃത്തം വെച്ചും ക്രിസ്തുമസിനെ വരവേറ്റു

Advertisement